ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[STUDIO PAL] Other Zone 5 การเดินทางของดิซซี่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 09, 2017, 03:30:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phong suyoteetanarut

เอาละ ดิซซี่ โดนจัดหนักจัดเต็มทั้งเมืองแน่ๆ...คิดแล้ว นับวันรอกันเลยทีเดียว...

sittipong.p_new

baipai0428 .

มาแล้วตอนใหม่ ติดตามเรื่อยๆเลยครับ ขอบคุณครับ

xonly-1522

เอาจริงๆ ยัยแม่มดหัวเขียวนี่เมือไรจะโดนจัดซะที อยากเห็นตอนโดนพี่สิงโตชมัด  ::WooWoo::

domeyth

trong5171

ตับผมชอบความเจ็บปวดครับ มันเร้าใจดี ตอนนี้จะโดนอะไรหว่า

(จิ๋ว)

::Cold::  แม่มดใจร้ายชะมัด ฆ่าหมดเลยเหรอ บอกแค่นี้อ่ะ

::Reader::

แบบนี้เรียกเกินกว่าเหตุป่ะเนี่ย  แต่คงบอกได้คำเดียวว่า มันเป็นคำสาป สินะ

เห้อ......ตอนนี้ก็อยากได้พลังนี้บ้างนะ  ในเรื่อง อาจจะ ยกเลิกคำสาป
อันนี้ขอ ยกเลิกความเหนื่อย  แทน

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

ปล.  ดันไปอ่านการ์ตูนท่านฮิบก่อน แล้วมาอ่านของท่าน kater
เพราะอะไรไม่รู้ รูปกระทู้นี้โหลดช้ากว่า
ผลที่ได้คือ......ภาพสุดท้ายที่ติดตาคือ...เสียบทะลุ

::Crying::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

mspeed

สาวน้อยไปไหนมีแต่คนปองร้ายนะเนี่ย
จะเอาตัวรอดยังไง ส่งใจไปช่วยนะจ๊ะ

exsoldier

(S)Kater

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 09, 2017, 09:07:36 หลังเที่ยง
::Cold::  แม่มดใจร้ายชะมัด ฆ่าหมดเลยเหรอ บอกแค่นี้อ่ะ

แบบนี้เรียกเกินกว่าเหตุป่ะเนี่ย  แต่คงบอกได้คำเดียวว่า มันเป็นคำสาป สินะ

เห้อ......ตอนนี้ก็อยากได้พลังนี้บ้างนะ  ในเรื่อง อาจจะ ยกเลิกคำสาป
อันนี้ขอ ยกเลิกความเหนื่อย  แทน

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ  ::Thankyou::

ปล.  ดันไปอ่านการ์ตูนท่านฮิบก่อน แล้วมาอ่านของท่าน kater
เพราะอะไรไม่รู้ รูปกระทู้นี้โหลดช้ากว่า
ผลที่ได้คือ......ภาพสุดท้ายที่ติดตาคือ...เสียบทะลุ

โอ๋ๆ ขวัญเอ๊ย ขวัญมา โอ๋ๆ กอดๆ เดี๋ยวเค้าแปลตูนหวานปลอบใจให้น้าาา
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

(จิ๋ว)

อ้างจาก: Kater เมื่อ สิงหาคม 09, 2017, 09:42:58 หลังเที่ยง
อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ สิงหาคม 09, 2017, 09:07:36 หลังเที่ยง

โอ๋ๆ ขวัญเอ๊ย ขวัญมา โอ๋ๆ กอดๆ เดี๋ยวเค้าแปลตูนหวานปลอบใจให้น้าาา

เอ่อ... ขอแบบนี้ได้ไหม  ท่านี้เลย      ::Ahh::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

noohun

ตอนนี้ทำให้นึกถึงการ์ตูนที่เล่าเรื่องโมเสสเลย (ถึงอันนั้นจะสั่งฆ่าทารกก็เหอะ)

sovereignty.artmagic