ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

ตอนแรกก็ไม่รู้สึกเท่าไร แต่พอ end c. เท่านั้น สาวแว่น 183 ซม. เชียว อร๊าาาาาาา สุดยอดดดดด

Msk Unreal

ชอบมากครับ อยากให้มีโรงเรียนเเบบนี้บ้างจัง อิอิ

bartender

น้องแว่น ถูกใจอาจารดิก ซะแล้ว กลวงแน่ๆ แบบนี้คนอื่นจะกล้าใช้บริการต่อหรอ โดนไปโบ๋ขนาดนั้น

Micky Miku

psychos

ลัลล้าบน โลกพระจันทร์

ขอบคุณที่แปลแนวนี้มาให้อ่านนะครับ สุดๆไปเลย

kurokami

ตัวนีี้ที่อยู่ภาพตอนแรกปะ ผมว่าตัวนี้น่าดู

Kika Thoughtless

altaros

ในเวลาเรียนเจออาจารย์นอกเวลา เจอเพื่อนร่วมโรงเรียน
ไม่ต้องเรียนหนังสือแล้ว

nano1234

อยากไปเป็นอาจารย์สอนที่โรงเรียนนี้จริงๆเลย