ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

conx96857

Yossawat

bk-hong

โรงเรียนนี้น่าเรียนมากเลยครับ ขอบคุณมาก ::Thankyou::

Narumi

กำลังนุกเลยครับขอบคุณครับที่แปลมาให้ได้อ่านแยะๆเอาใจช่วยนะครับ

bigboy001

::Crying:: ทำไมตอนไปฝึกสอนไม่เจอโรงเรียนแบบนี้บ้างหนอ พ่อจะล่อจนหมดไข่เบย

listen2me

ผมชอบการดำเนินเนื้อเรื่องนะ ดูสมูทดี และก็ไม่แช่ฉากไหนนานก็ไป ทำให้น่าติดตามว่าเลื่อนมาฉากต่อไปจะเกิดอะไรขึ้น (ผมคลั่งลายเส้นมากกกกก ชอบสุดๆ) 55555 ::WooWoo::

aaa_spt

เนื้อเรื่องน่าสนใจมา ทำเอาจิตนาการตามเบยยยย

toneza

jittipat

thanandornar

แนวนี้แปลกใหม่ดีครับ ได้ภาคต่อยาวๆคงติดตามกันเยอะเลย 

wateya

Sorawit Thangsakul

ขอบคุณที่แปล เรื่องดีๆมาให้อ่านครับ ชอบการแปลมากเลย

GiGaTron

นายหัวฟู นมสด

ขอบคุณครับ ผมก็ยังคุ้นว่าลายเส้นเหมือนอ.อีกคนอยู่ดี แต่นึกไม่ออก 
ที่แน่ๆ แนวนี้โดนแฮะ