ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Inoue Kiyoshirou] The Job of School โรงเรียนอลวน 2/3 [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 27, 2017, 10:39:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karnkarn

โรงเรียนสวิ้งกิ้ง ทำไมไม่มีครูผู้หญิงเลยอะ  ::Sweat::

Sodemacom107

เปิดตอนมาน้องแว่น เจอของหนักอีกแล้ว น่าสงสารร  ::Crying::

jakiro

จักรภพ อุดมสิน

อยากจบแล้วโดนหนักทุกคนสินะเรื่องนี้ เรื่องจริงไม่น่ายืนขึ้นนะ สาวตัวเล็กสุดยอด

kirakun

ขอบคุณครับ ตอน2เปลี่ยนนางเอกจินะ ได้ทำลายความหวังอีกางแล้วสินะ อดโลกสวยไปตามๆกัน ::Evil::

kirakun

ขอบคุณครับจากดูตอน2จบ ทำให้รู้ว่าความรักทำให้คนตาบอด เผลอตามใจที่เละ ปล.เป็นประธานแก้กฤให้ได้นะ ถึงไม่มีโอกาสก็เถอะ อิอิ ::Sweat::

oppoeiei

oppoeiei

อ่านจบรู้สึกสงสารตัวหลักตอนนี้เลยทั้งชมรมกับนั่งี่งยอมใจนางมาก 5555

nutto77

ขอบคุณสำหรับการแปลครับ ชอบแนวนี้มากๆๆเลยครับ

possionseul

น่าสงสารอิโต้สุดๆ เจอบิ๊กดิ๊ก ทุกวัน วันละหลายรอบ ห้องเครื่องพังหมด

สรุปตอนจบ เป็นเอดส์กันทั้ง รร. ติดเชื้อไวรัสกลายเป็นซอมบี้ กลายเป็นเขตกักกัน แล้วก็โดนเอาจรวดยิงใส่ทำลายเชื้อโรค... 5 5 5+

หลังจากอ่านแล้วสงสารรินแทน อยากให้โชดีได้ไปบริการบ้านอาจารย์คาสุกะ เพื่อชดเชย แต่คงไม่ได้ เพราะอาจารย์เพิ่งแต่งงาน หวยเลยน่าจะไปออกที่อาจารย์บิ๊กดิ๊ก อีกแหงๆ -..-

kirito.ryu

เรื่องนี้สนุกมากเลยครับ พึ่งมาอ่านชอบเลย

listen2me

::Glad:: ดีใจๆๆๆๆๆๆ รอตั้งนาน ในที่สุดก็มาแล้ว ติดตามอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้  ::Thankyou::