ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR]Hidden Chat : พ่อจูน ตอนที่3

เริ่มโดย mikoto2288, กันยายน 13, 2017, 04:31:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gasinwat.ratanarojpusit

ขอบคุณมาก  จะติดตามทุกกระทู้เลย

lsoJ voJGu

เห็นแล้วอยากจะฉีดยาให้จูนมั่ง

genoside

นึกว่าจะไม่มีต่อแล้วครับ อยากให้มีมาก

เรื่องของท่านนี้อ่านแล้วทำให้คิดว่าเรื่องจริงเลย

ขอบคุณมากครับ ขอให้มีผลงานออกมาเรื่อยๆนะครับ

maqis

ติดตามอยู่ตลอด พาร์ทของน้องจูนไปถึงไหนละครับมีอัพเดทบ้างใหม

blackdarkness

Ratpoom mini

อย่างนี้ไม่ซ่อนก็เม้นค้าบดูแบบข้ามมายังเสียว

Hj Sgvwa

ไม่เงียบแน่นอนผมคนนึงแฟนคลับครับ  ::Snap::

Original Pom

เย้ๆ กลับมาอัพแล้ว ผมนี่รอติดตามตลอดเลยครับ

padarling01

::Glad::ตอบให้กำลังใจก่อนเลยยังไม่ได้อ่านแต่ขอตอบก่อนเดี๋ยวค่อยเข้าไปอ่านให้คุ้มกับที่รอคอย..ให้คะแนนแล้วนะ..รอมาตั้งนานอ่านเสร็จเดี๋ยวจะมาคอมเม้นใหม่

Reiji

หายไปนานเลย ในที่สุดก็มา จะซ่อนหรือไม่ซ่อนไงก็คอมเมนท์

padarling01

รอดูว่าพ่อลูกคู่นี้จะแชทอะไรยั่วควยยั่วหีกันอีก..จะโชว์ควยโชว์หีให้ดูกันรึป่าว

tomyagusa03

razoru

ไม่ซ่อนก้อยังมาเม้นนะ ให้กำลังใจ

unknowz2012

อูยยยย ทำไมจบไวจัง ลูกจูนกำลังบอกไม่เหลือเลย  ::Evil::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .