ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Princess Maid [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 17, 2017, 05:29:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bomkungneo

tamama

bigboy001

::Bloody:: ผู้กล้ามรุงได้เหนื่อยหนักแน่ ๆ เอลฟ์สาวมีเป็นฝูงเบยย..555+

nano1234

ภาระกิจนี้ คือพิชิตเจ้าหญิงใช่ไหมครับ

infinityex

นี้มันฮาเรมในตำนาน เปิดมาไปต่างโลก เจอคนสอนแบบนี้เลย  ::Snap::

0221

unknowz2012

ผู้กล้าอยากรู้นามท่านเหลือเกิน มีเล่าถึงอดีตไหมหว่าว่าผู้กล้าทำไรมา  ::Punch::

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

joulez

เปิดอ่านมา ผมคิดเลยว่าเจ้าหญิง 18+ หรือยัง อ่านคอมเม้นตคนอื่นถึงบางอ้อเลย มันเป็นสไตล์ท่านนี่เอง โลลิ ลายเส้นสวย +1 งานดี ขออ่านเพิ่มครับ

freedomsky

นี้นัมผู้กล้าหรอนึกว่าผู้ลงทัน อะไร ประมาน นี้ 555 แรงๆ ๆ ๆ

esenex

เหมือนคิดไปเองว่าจะปวดตับ

่ปล ภาพซิกเนเจอร์งามอ่ะ ::DookDig::

Mining231

Ke2l3e2oS

HypN♥s

เพิ่งมีเวลาอ่าน เสาร์ทิตย์ติดภารกิจของครอบครัว  ::Hunger::

อ่านๆดูแล้วน่าติดตามดีนะ เนื้อเรื่องน่าสนใจเลยทีเดียว ชักอยากจะรู้ว่าผู้กล้าบ้ากามจะเป็นยังไงต่อไป

เรื่องนี้ออกหลายแนวเลยนะเนี่ย หวังว่าคงไม่มียูรินะ  ::GiveMe::

MΞLODY

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ กันยายน 18, 2017, 07:37:39 ก่อนเที่ยง
เพิ่งมีเวลาอ่าน เสาร์ทิตย์ติดภารกิจของครอบครัว  ::Hunger::

อ่านๆดูแล้วน่าติดตามดีนะ เนื้อเรื่องน่าสนใจเลยทีเดียว ชักอยากจะรู้ว่าผู้กล้าบ้ากามจะเป็นยังไงต่อไป

เรื่องนี้ออกหลายแนวเลยนะเนี่ย หวังว่าคงไม่มียูรินะ  ::GiveMe::

เพิ่งคลีนตอนสองเสร็จ ยังไม่มีเวลาแปลเลยครับ  ::Crying::

เสียดายเรื่องแรกสุดที่เป็นตอนสุดท้ายของเรื่องนี้(แต่ดันออกมาก่อนเพื่อน)ยังไม่มีแปล eng เลย มีใครแปลญี่ปุ่นได้บ้างมั้ยฮะ 5555+
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)