ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Princess Maid [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 17, 2017, 05:29:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

อ้างจาก: พัดลม เมื่อ กันยายน 19, 2017, 04:05:34 หลังเที่ยง
からずっと

ตัวนี้ใกล้เคียง มันเป็นตัวเขียนลายมือ เลยอ่านยาก

ผมว่าใช้ แบบแรกอาจจะโอเคกว่านะ ลองแปลแล้วเข้ากับสถานการณ์นั้นได้ดีเลย
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

jachal

ballmayerz

conx96857

conx96857

Gunitle

ผมว่าเมดเรื่องนี้ก็ไม่รอด555 ขอบคุณมากครับ

oyoyo

หน้าสีงามมาก
งานของผู้กล้าคือการกำราบเจ้าหญิงสินะ เหมือนจะมีลุ้นได้สาวเมดแว่นอีกนะเนี่ย

bomb1021

killuagon

นู๋เมดน่าสนใจกว่าน่ะ คุณผู้กล้า หรือจะเหมาดี

Oumale

แค่เห็นรูปเมดเอลฟ์ก็อยากอ่านแล้วนี่ดิ่งมาเม้นให้ก่อนเลย รสนิยมเลิศครับผม

HaoMaRu

Stimesti

xfreestylex

เจ้าหญิงนี่หื่นใช้ได้เลยนะเนี่ย ว่าแต่ เมดก็ท่าทางแปลกๆนะ

glaciar