ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bug Boy

::DayDream:: ::DayDream:: ::DayDream::ไอ้หื่นเอ๊ยยยย ไม่ชวนกันเลยยยย บ้าที่สุดดดด บ้าๆๆๆ

trong5171

เวรกรรม ถ้ามีอีกซักคนให้โม๊กด้านหน้านี่จะครบสูตรเลย

trong5171

bull-shit

kriang

ขอดูต่อเลยว่าจะจบยังไง แต่มันส์แน่นอน

kriang

โดนทั้งหน้าทั้งหลังเลย จัดไป ว่าแต่ 9 รอบ ทำไปได้

xxxzaaaa

มาแนวแปลกๆครับ

สุดยอดเลยครับแต่ตอนจบแปลกๆ แต่ชอบครับ 9 ครั้งเลย อย่างโหด

ppherbalife

ถ้าเจอยังงี้แซนวิสเลยคับ คงมันส์น่าดู
ขอบคุณที่แปลงานดีๆมาให้อ่านกันคับ

popglasses

1.ตอบแรกเพื่อขออ่านหรือเดาเนื้อเรื่องได้ตามปกติ
ไอ้หนุ่ม2คนนี้มันโชคดีมีสาวติดอย่างงี้ก็อยากสูด อยากสอด สาวเสร็จแน่ๆ
2.ตอบสองหลังจบ บอกความรู้สึกเกี่ยวกับเนื้อเรื่องได้และเป็นการขอจองอ่านเรื่องต่อไป
ว่าแล้วเสร็จแหง่ๆ หลายรอบด้วย รอบเรื่องไรก็ได้ฮะ ลายเส้นไม่หยาบก็ดูหมดละครับ...ขอบคุณล่วงหน้า

bhmoch

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ สไตล์นี้ชอบๆ

Nitcha Ruji