ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Medal

kipkipju kisdsada

แปลได้สนุกมากครับ เห็นใจคนคลีนเลย เยอะมากๆ  ขอบคุณมากๆครับ

SickSleeplab

มันต้องไปในระนาบเดียวกันเนื้อเรื่องชวนให้ติดตามมากๆคับ

SickSleeplab

wutti44

::Sobad:: มันต้องซัดทั้งๆ ที่ติดอย่างนี้แน่ๆ

cat669

ขนาดนี้แล้ว ก็ต้องเอาทั้งๆ ที่ติดๆ นี่แหละ

มีผีออกมาด้วยแฮะ แต่ยอมใจคนคลีนจริงๆ ครับ

ขอบคุณที่แปลอะไรดีๆให้อ่านนะครับ

johnywalker

โดนล็อคตรงกลางไว้นี่ เจอหน้าคนนึง เจอหลังอีกคนนึง ฟิน ฝุด ๆ แน่น้องเอ๊ย

relocatesite

johnywalker

มีรุ่นพี่นี่ดีจริง ๆ รุ่นพี่ก็คอยสอนรุ่นน้อง รุ่นน้องก็ให้เกียรติรุ่นพี่ (เปิดก่อน)
แต่สงสัยจริง ๆ ที่นางเอก บอกว่า "ฉันก็ไม่ได้สนิทกับนายสองคนขนาดนั้น"
แปลว่าถ้าสนิทก็ให้เอาได้ละสิ ถ้าอย่างงั้นก็อยากสนิทบางจัง
เพื่อสนิท ฟันได้ แต่ไม่ผูกพัน 555

strikef.

ขอบคุณครับ ฮาได้ใจ ไอ้คนดีมึงไปทางนู้นเลย 555

ถ้าผีญี่ปุ่นจะหน้าตาดีทุกคนเลย แบบนี้หละก็ เราคงไม่ต้องกลัวผีอีกต่อไปละ 555

ช่วงแรกก็จะช่วยอยู่ดี ตอนจบแข่งกันซะงั้น 555

Filmfilm555

mrgreen

plot คล้ายหนัง av ของค่าย hunt ขอดูหน่อยครับ

อ่านจบแล้วมีผีโผล่มาสะงั้นสงสัยแอบดูมานาน

asakuraa

::GiveMe:: น่าจะโดนรุม 2 อิอิ
.

.
.
.
ไม่ผิดไปจากที่คาด 55

fuwa