ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nekki

1.ดูแล้วสาวเจ้าน่าจะติดใจใครคนใดคนหนึ่งจากสองคนนั้นหลังโดนไปแล้ว
2.ทำไมไม่จัดผีเพิ่มไปด้วยเลยละ หนีทำไม

Ae Haha

สรุปแข่งกันปล้ำ แต่ยังดีที่ช่วยออกมาได้
ตอนหลังเจอผีคงมีแรงวิ่งกันน่ะ 555

kid1986

bomb1021

virus747

1. นางเอกต้องสมยอมเพราะอารมณ์แน่ๆ
2. สุดท้ายนางเอกก็ไม่ยอม  ชอบการแปลใส่มุขไทยๆ ศักรินทร์ บ้าง ชูมือขอพลัง แบบ นี้ อ่านแล้วตลกด้วย หื่นด้วย

gugugundam

bartender

ผมว่า รุ่นพีไม่ได้หรอก .
.
.
.
.
ขอมาแก้ ได้ทั้งคู่คนละ 9 ยกแม่เจ้าสองคน เท่ากับ 18 น้ำ  ลูกใครละทีนี้ แต่เรื่องต่อไปนี้ เล่นพวกน้าๆ น่าสนมาก

Mcman

summonii

AWAY-G

AWAY-G

สนุกมากภาพสวย เนื้อเรื่องเหมือนๆกับในหนังที่เคยดูเลย รอเรื่องสนุกๆต่อไปครับ ขอบคุณครับ

thegift52

สุดท้ายแล้ว ก็ได้เจอผีจริงๆ 5555
เรื่องต่อไปก็น่าสน รอครับๆๆๆ

toffies

น่าจะโดนรุมเยแน่นวล ถ้ามาขนาดนี้แล้วล่ะก้ แล้วนางเอกก้ตกหลุมรักคนที่หน้าตาดีกว่า

toffies

ผิดคาดนิดหน่อยนะครับ แต่สนุกมากเลย ชีวิตจริงน่าจะเจออะไรแบบนี้บ้าง ^^