ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Outou Chieri] Gakkou no Kaidan ล่าท้าหมี [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 19, 2017, 05:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

ดีมากเลยยย ผญออกจะน่าสงสารไปนิดแต่หุ่นดีไปหน่อนยนะ อิอิ

ปล  ส่วนตัว ไม่ต้องคลีนก็ได้ครับ เสียงเอฟเฟค มันเล็กน้อย เหนื่อยแย่เลย

conx96857

conx96857

flukehaha

Manchester United Football Club
We are Red Army

bigboy001

::Thinking:: ตอบแรก...เดาว่า ได้โซ้ยแซนวิชกันเมามันแน่ ๆ เดาเอานะ....

Gunitle

tazasss01

รุ่นน้องที่ดี ต้องทำตามรุ่นพี่น่ะ จัดการต่อเลย

::Fighto::  ::Fighto::

Gunitle

หนุกดีครับจิตๆดี55 ตอนท้ายเจอผีด้วย รอเรื่องหน้าครับ ปล ผมว่าคลีนกับไม่คลียนก็ต่างกันไม่มากนะ เพราะยังไงก็ดูที่เนื่อเรื่องในกรอบหลักๆอยู่แล้ว

bigboy001

::Crying:: เมนท์ 2 ผมรู้สึกผิดหวัง จริง ๆ นางเอกน่าจะโดน 2 รู พร้อมๆ กันไปเลย ไม่ก็ 1 รู 2 อัน ไปเลย จะได้รู้ว่าผช.คนไหน ใครเก่งกว่ากัน -*-

syusuke2012

tazasss01

เรื่องต่อไปน่าอ่านมากครับ ท่าทางจะโดนรุ่มแน่นอน

::HoHo::  ::HoHo::

syusuke2012

testyeleven

Shut Up

1.เป็นตูก็เข้าด้านมืดเหมือนกัน 555+
ท่าทางจะโดน2 ซะด้วย

2.เรื่องนี้สนุกดีมีการแข่งกันเอาด้วย ถ้าไม่มีหน้าสุดท้ายเนี่ยลืมไปเลยว่ามันมาพิสูจน์ผีกัน 55+