ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน..จบ

เริ่มโดย darkgiggs, กันยายน 27, 2017, 01:17:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

forzakhan

ขอบคุณที่มีเรื่องดีๆให้อ่านจนจบนะคะ ไม่สั้นไม่ยาวมาก เป็นอีกเรื่องที่ชอบมากค่ะ

asean

azerothx

มีไม่กี่คนที่จะได้จบแบบมีความสุข ใช้ชีวิตระวังกันด้วยครับ ::Thankyou::

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

ขอบคุณครับ จะรอติดตามผลงานเรื่องต่อไปนะครับ

...............................................................................................
  5/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 5/10/2560-5/4/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=183659.msg615014#msg615014

LenGz

ยังไม่อยากให้จบเลย หักมุมจบสดใสแจ่มว้าวเลยครับ
สนุกทุกตอนเลยครับ แอบอยากให้มีเรื่องย่อยของนายดำกับแม่น้องแป้งด้วยเหมือนกันนะ
สุดท้ายนี้ติดตามมาโดยตลอดขอ ขอบพระคุณท่านไรท์เตอร์มากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ::Glad::

padarling01

ว๊าาาา..เสียดายไม่ได้ลุ้นปะป๊าของน้องแป้งเลย...ลุ้นว่าได้เห็นลูกสาวโดนเย็ดแล้วป๊าจะทำแบบไหนต่อคิดว่านายดำคงเย็ดโชว์ป๊าหรือไม่ก็ให้ป๊ามีบทบาทมากกว่านี้

ohmega

ตัดบทมาอ่านตอนจบเลย ไว้ตับดีขึ้นแล้วค่อยย้อนกลับไปเก็บตกตอนที่ข้าม หวังแค่ตอนจบที่ซ่อนไว้จะไม่โหดร้ายกับน้องแป้งจบเกินไปนะครับ ถถถถ

kunpra

น้องแป้งเสียวมาหลายตอน มาแฮปปี้เอนดิ้งสะที ขอบคุณมากครับ ติดตามต่อไปในเรื่องใหม่ๆ

iss.issawa

สนุกมากเลยครับ อยากให้เขียนแนวนี้อีกครับ มันส์มากๆ ขอบคุณมากครับ

wattana2015

"คือแป้ง...ไม่ซิงนะ" โห สมัยนี้ถ้าไม่ใช่เด็กอนุบาลยังสงสัยว่าสาวซิงจะมีสักกึ่คนกัน  แค่เข้ากันได้ก็ดีแล้วล่ะพี่น้อง หนุ่มๆคงไม่มีใครหวังหาสาวซิงนะครับ 555+ สาวมีประสบการณ์ก็ดีไม่ต้องสอนเป็นงาน  ::HoHo::

WhiteNagas

จบซะแล้ว แอบเสียดาย น่าจะไปได้ไกลกว่านี้ หรือมีอะไรให้สะใจได้มากกว่านี้
แต่อย่างไรก็ขอบคุณมากครับผม จะติดตามเรื่องต่อไปครับ

คนทางผ่าน

ถึงตอนจบแหละ นึกว่าแป้งจะไปเป็นกะหรี่ฝั่งเขร เพราะนายดำอีก. จบแฮปปี้ดี  แต่ที้ซ่อนไว้จะหักมุมไหมเนี้

chanky2007

โชคดีที่รอดนายดำมาได้
อย่างน้อยก็ดีขึ้นหน่อย
ตามลุ้นกันตลอด

แอบเสียดายที่จบแล้ว ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

arisalis