ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zonique

เรื่องนี้สนุกดีครับ แนวคิดก็ดี รอชมตอนที่ตัวแทนมาเจอกัน น่าสนุกมากๆ

whizper

ผมว่าการเขียนสมดุลดีคับ พระเอกค่อยๆเก่งขึ้นเรื่อยๆ มีสาวๆมากขึ้นเรื่อยๆ แต่ว่า งานเขียนมาช้าไปหน่อย(อยากอ่านเยอะๆครับ) ขอบคุณครับ

poraset

ชอบตรงที่ตัวเอกทำเป็นไม่รู้เรื่องรู้ราว แต่ลึกๆมีแอบวางแผนไว้ในหัวอะครับ ดูเป็นคนที่ฉลาดวางแผนดี

lolGoodดีย์

โหดมาควบสอง นี่หมดอีกคนก็จัดอีกคนทนมาก....

cobra888

แล้วพระเอกนายพลของเราจะจัดการสาวจ๋าอย่างไรดีละ เด็กเค้ายังไม่เคยนะครับ ::Horror::

ryu

เนื้อเรื่องสนุกดีครับ มีรายละเอียดและลำดับดี แต่อาจจะต้องย้อนคิดไปตอนเก่า(เรื่องพลัง)ทำให้รู้สึกชะงักไปนิดนึงครับ ถ้าเขียนอธิบายสั้นๆในตอนนั้นได้ก็จะสะดวก(กับผม)ในการทำความเข้าใจ
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆด้วยครับ

kit2516

น้องจ๋าจะโดนจัดด้วยท่ารัยล่ะ

warunnop

สนุกมาก ภาพประกอบสาวๆสวยมากครับ

premz

อ่านได้ไหลลื่นดีครับ ดูไม่หวือหวามากเท่าไหร่แต่ก็ได้อารมณ์ดี 

attawit2524

พลังเนตรนี้ช่างรุนแรงจริงๆ ทั้งหยาและจ๋า

takie2505

พลังที่สามารถทำใด้ขนาดนี้ ต้องเปิดสอนแล้วครับ รับรอง สาวตรึม ครับ

max555

จัดเรียงข้อความได้ดีครับ แต่เนื้อหาเหมือนกระโดดข้ามไปนิดหน่อย

joyjung

อยากให้ควบคุมเป็นกลุ่ม และสั่งการทางไกลได้ด้วย

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ ถ้าได้พลังแบบนี้ก็ดีสิ จะได้มีสาวๆอยู่รอบกายตลอดเวลาเลย

Tripple M

สมกับที่รอคอยครับ ขอบคุณครับ ^ ^