ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

feleeona

ดูท่าทางอีกคนก็ไม่รอดแน่นอนมันมากเลยคับได้อารมณ์สุดๆ

segasa

ไรต์จะถามหาคำติ
เรื่องของlust นี่เอามารีไรต์เพื่อขยายเนื้อเรื่องขึ้นเเละตอนนี้ก็เข้าสู่ช่วงเวลาก่อนที่พระเอกจะได้เปิดบริษัทเเล้วรำ่รวย ต้องระวังเรื่อง timeline เดิมไว้หน่อยก็ดีนะครับ ::KO::
เท่าที่อ่านรอบเดียวสังเกตได้ว่า มันรวบๆไปหน่อยครับ อยู่ๆพระเอกเราก็บังคับพลังได้ดีเกินคาด เเถมตรรกะของพลังมันดูหลุดสกิลหลักๆของราคะ รึผมอ่านเเล้วไม่เข้าใจครับ
ไว้อ่านรอบ2เเล้วเห็นต่างจะมาเม้นเพิ่มนะครับ ::GiveMe::

WACHIRA SAKAEW

เรื่องภาษาใช้ภาษาเข้าใจง่ายสื่อถึงอารมได้ดีพอสมควรครับ เนื้อเรื่องค่อนข้างดีเลยครับ น่าจะลองผูกปมเข้าหากันให้มันมีอ่ะไรแตกต่างดูครับ คำในเนื้อเรืองบางคำสามารถละได้นะครับเพื่อเป็นการไม่ให้ยาวเกินไป เรียบเรียงดีครับผมเป็นลำดับขั้นตอน  อาจจะยาวหน่อยครับผม  โดยรวมแล้วถือว่าดีเลยครับ

naitoom

ทางสะดวก เพราะจ๋าเองก็ไม่มีปราการด่านสุดท้ายอยู่บนตัว ลุยเลย

plumkin

ผมว่าการเรียบเรียง ประโยค กับคำที่ใช้ลงตัวแล้ว เสียเพียงแต่ว่าหายนานไปหน่อย จนต้องย้อนตอนเก่าๆ มาทวนเนื้อเรื่อง

ชายขาญ ทหาร

รอครับได้เปิดซิงจ๋าแน่เลยครับ

therasak

ความรวดเร็วในการดำเนินเรื่องยังทำได้ดีเหมือนเดิม สำนวนกระชับ สร้างภาพได้ดี เสียดายแต่ห่างหายไปนานจนแทบต่อไม่ติดครับ ขอบคุณสำหรับผลงานที่น่าติดตาม

man5252

พลังนี้น่าเสียวมาก  สงสัยมีเสียวอีกเยอะ

elfin001

ชอบครับมีลองใช้พลังก่อนไม่ มาถึงใช้คล่องเลย

llar

อยากได้พลังแบบนี้มาใช้บ้างจังครับ ::Shy::

tulatula

อ่านสนุกดีครับแค่ตอนนี้ลืมเรื่องก่อนหน้านี้ไปนิดนึง เดี๋ยวคงต้องย้อนไปอ่านก่อน

Mr.D

เนื้อเรื่องเข้มขันดี รอติดตามอยู่ครับ

Drug One

สมกับที่รอคอย งานคุณภาพจริงๆ  ::JubuJubu::

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185496.msg640701#msg640701

yoot2499x

ถ้าผมมีแรงกระตุ้นต่อผู้หญิงได้ซักครึ่งนึงของพลคงเยี่ยมเลย

mdock

ผมว่าภาษาการอธิบายดีแล้วนะครับ แต่คำพูดตัวละครบางทีก็ยังขัดๆเหมือนว่าเป็นคำอธิบายอยู่อ่ะครับ