ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alasangel

ขอบคุณครับที่เอาตอนใหม่มาลงนะครับ ตอนนี้เข้าใจง่ายดีนะครับ เป็นช่วงลองสกิลของพระเอก พระเอกจะมีสวิงรึป่าวนะ แต่เริ่มรู้สึกได้ว่าสกิลพระเอกเริ่มเยอะขึ้นเรื่อยๆแล้ว ต่อไปถ้าใช้แค่จิตสัมผัสก้สั่งได้นี่จะโกงมากเลย

nanzy153

พลังแบบนี้ดีครับ พระเอกใช้อย่างมีสติ ไม่หื่นเกินความจำเป็น ใกล้เคียงความเป็นจริงหน่อย ขอบคุณครับ

l2eturn123

อยากให้อธิบายอริยาบทให้มากกว่านี้อารมณ์ของเรื่องจะพุ่งไปได้อีกครับ

swss2511

พลยังควบคุมพลังได้ไม่ดีพอต้องหมั่นฝึกฝนให้มากๆ

shadowfier

ชอบการเขียนแบบนี้อ่านได้ความรู้สึกดีไม่ก้วกระโดด

eieiei eieiei

เนื้อเรื่องดำเนินเรื่องเร็วดีครับ แต่อยากให้มีรูปเยอะขึ้นกว่านี้หน่อยครับ

cat669

เขียนได้ดีมากครับ อาจจะมีขัดๆอยู่บ้าง แต่ไม่มากครับ

ยังไงก็รอตอนต่อไปนะครับ  ขอบคุณครับ

คนนอก

มาต่อได้เแจ๋วเลย แต่ลงเนื้อเรื่องมาแบบนี้เสียวจ๋ากับหย๋าโดนไอ้ตัวโลภเชือดทิ้งจริงๆ ขอบคุณมากครับ

อิทธิพล ทบชา

เนื้อเรื่องถือว่าผ่านใช้ไดเลยครับเพียงเเต่รอนานกว่าที่คิดไว้เลยครับ ตัวพลนั้นถ้าไม่นับสกิลราคะที่เริ่มควบคุมได้เเล้วนั้นยังเป้นรองตัวแทนแห่งบาปคนอื่นอยุ่นะครับ ดังนั้นต้องเร่งขยับสกิลของพลให้เจ๋งกว่านี้เเล้วล่ะครับ

puredark

มาช้าแต่มานะ แต่งได้ดีครับจะติดตามตอนต่อไป

ballzae

คุ้มค่ากับการรอคอยน้ะครับ ขอบคุนครับ แต่อยากจะรบกวนให้ต่อเนื่องนิดนึงน้ะครับไรท์ คนอ่านลืมเรื่องเก่าๆแล้วว

asean

พลๆๆๆ..อิจฉามากๆ อือ..อยากได้แบบพลมั่งนิ ทำไงอ่ะ

matrix_cp

มาแล้ว ๆ รออย่างใจจดจ่อ เลยครับ ติดตามซีรี่นี้มาตลอด สนุกมากมายครับ

amlan

ตอนนี้สนุกมาครับขอบคุณมาก ผมคิดว่าเลิกเขียนไปแล้ว แนวนี้ผมชอบมากเลยครับ อยากรู้ไวำวว่าเนตรราคะ จะทำอะไรได้อีกบ้าง

f4d3z