ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แหกคุกมาปล้นรัก ตอน 1 แหกคุก

เริ่มโดย darkgiggs, ตุลาคม 05, 2017, 12:06:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

azerothx

เนื้อเรื่องตรงช่วงปล้ำดร.บุ๋ม สั้นไปนิดครับทำให้อารมณ์ร่วมมันดูไม่สุดครับ

pongsan

เถื่อนๆ...แบบนี้  สาวสวยๆโดนข่มขืนโดยตาแก่หน้าตาปลวกๆ...แบบนี้   ::Horror::   ได้อารมณ์HCจริงๆ! ::KO::   เสียดาย ...ช่วงบทฟีเจอริ่ง ::JubuJubu::  มันสั้นๆ และ บรรยายอารมณ์ดิบๆ น้อยไปหน่อย!...ตอนหน้า ขอบทร่วมรักยาวกว่านี้หน่อย ::Shy::   อีกอย่าง...น่าจะทิ้งรายละเอียดที่จะทำให้ ดร.ปุ๋ม ต้องตกเป็นเบี้ยล่าง ลุงหม่อง ไว้...เผื่อจะได้มีบท ดร.มาเป็นทาส นักโทษเฒ่า ::Evil:: ::Horror::  ให้พวกเราได้สะใจยิ่งขึ้น!  ขอบคุณครับ ::Thankyou::

huwat0427

น่าติดตามตอนสอง ต่อครับ เป็นกำลังใจครับ เอามาลงอีกนะครับ ชอบๆ

mokung

แนวเถื่อนดิบๆปลุกสัญชาตญาณในตัวขึ้นมาเลยครับ

BooM_Za

มาตอนแรกคนสวยก็โดนจัดหนักเสียแล้ว มันดีชอบๆๆ

jaster ja

ชอบแนวๆนี้เลยเอาโหดๆจนให้สาวสวยติดใจเลยนะ ขอบคุณครับ

097898117

เป็นตัวละครใช้แล้วทิ้งรึเปล่าครับสาวรายแรกเนี้ย

Man_On_The_Moon

เปิดเรื่องมาก็เร้าใจเลยครับ ขอแบบมีเหยื่อเป็นสาวแว่นด้วยนะครับ

swbkk

ดร.บุ๋มเปิดฉากตอนแรกก็โดนซะขนาดนี้ แล้วต่อไปจะเป็นยังไงกันเนี่ย รอติดตามหน้าจอเลยครับ 
.....ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆอีกเรื่องนึง

inwnoda

รอตอนต่อไปเลยครับ น่าติดตาม

...............................................................................................
  24/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 24/10/2560 - 24/6/2561 )

..............................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185512.msg641766#msg641766

kunpra

ดร.บุ๋มโนสะแล้ว นึกว่าอีก 2 นช. จะมาร่วมด้วยสะอีก คงมันส์สะใจ 
น่าติดตามมากๆครับ

ponchan80

ดร.บุ๋ม คงเป็นแค่คนแรก แต่ไม่ใช่คนสุดท้าย คงต้องมีสาววัยรุ่นลูกของชาวบ้านแถวนั้นโดนด้วยแน่

nano1234

ดูจากการวางแนวเรื่อง น่าจะเป็นเรื่องยาวที่ชวนติดตามแน่ๆ

hokhak

ขอให้อีกสองคนโดนจับ เหลือเป็นตาลุงคนนี้คนเดียว หนีเข้าบ้านไหน ได้เย็ดเมีย หรือลูกสาวบ้านนั้นไปเรื่อยๆนะครับ

bergkamp

เรื่องยาวแน่ ๆ ดูพล็อต

ให้กำลังใจครับ  บทเสียวสั้นไปหน่อย ถ้าได้ยาว ๆ ในแต่ละช่วงจะดีมากกกกกกครับ >__<