ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 35 : มรสุมชีวิตของน้องพิมมี่

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 07, 2017, 07:57:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าจุดเริ่มต้นของเรื่องวุ่นวายทั้งหมดในชีวิตน้องพิม เกิดจากใครครับ?

ไอ้บิ๊กเนี่ยแหละตัวดี ถ้ามันเป็นคนดีสักหน่อย พิมมี่คงไม่ปันใจ
220 (78%)
มนุษย์ลุงชุมพลคนหื่นสายเปย์ ที่ฉวยโอกาสเข้ามาแทรกเป็นมือที่สาม
62 (22%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 282

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ พิมมี่ จะเจออะไรหนอเมื่อ บิ๊กออกมาเจอ

tetete

SNGOT

ba1na2

ชีวีตของน้องพิมมี่จะเป็นยังไงเหน่อ
ลุ้นต่อครับ คนต่อไปของลุงคงเป็นน้องดาบวกน้องอุ๊ปิดท้ายคงหมอพลอย ขอบคุณผู้แต่งครับ

097898117

คือจริงๆเลยนะที่คนเ-ี้ยๆมักไม่ยอมรับความจริง มาว่าสวมเขาดูที่เพื่อนทำซะก่อนไหม

swss2511

สงสารน้องพิมไม่พ้นบ่วงกรรมเสียที พอมีเรื่องกลุ้มใจก็หาคนช่วปลอบช่วยแก้ปัญหาไม่ได้

kungkrub

ท่าทางบิ๊กคงจะได้ออกมาไม่นาน ก็ต้องกลับเข้าคุกใหม่  ::HoHo::

jaster ja

ชักวุ่นวายไปใหญ่แล้วลุง อย่างนี้แหละมีแต่กิ๊กสวยๆทำใจ 555 ขอบคุณมากๆครับ

asiakook

น่าสงสารพิมมี่ มีแฟนก้อไร้สมองใช้แต่อารมณ์ ไอ้ที่ถูกใจดันเป็นมนุษย์ลุง ที่มีแฟนคลับเป็นโขยงอีก อิอิ ขอบคุณครับ

hanabombam

เข้าใจนะว่ารักเพื่อนนะสอง แต่การไปพูดเรื่องน้องพิม จะทำให้เรื่องที่กำลังดีของบิ๊กเลวร้ายลงไปอีกนะ อย่างเหน่งว่า งานนี้บิ๊กจะได้กลับคุกอีกซะมั่ง ถ้าเอาแต่ใจร้อน ไม่คิดถึงเหตุผล

arsenyo

เอาแล้วลุงพล โดนเด็กกระทืบซะมั้งงานนี้ไม่น่ารอด  ::DookDig:: ::DookDig::

tdt14023

น่าสงสารน้องพิมมากๆครับตอนนี้ไม่รู้ว่าจะไปขอความช่วยเหลือจากใครได้ถ้าเจ้าบิ๊กได้ออกจากคุกมาแล้วรู้เรื่องน้องพิมกับลุงพลผมว่ามันมาฆ่าลุงพลแน่ๆครับดีไม่ดีน้องพิมอาจจะโดนทำร้ายด้วยแน่ๆก็ขอให้คุณพระคุณเจ้าคุ้มครองลุงชุมพลเราด้วยแล้วกันนะครับ5555ไม่ตายก็นอนหยอดน้ำข้าวต้มแน่ๆส่วนปัญหาของโดนัสกับเฟรินนี้ก็นักหนาอยู่เหมือนกันนะครับอยากรู้จังครับว่าท่านผู้ประพันธ์จะทำให้ลุงชุมพลเราผ่านช่วงวิกฤตินี้ไปได้อย่างไรขอบคุณมากๆครับที่ทำผลงานดีๆนำมาให้ได้เสพกันสุดยอดมากครับ