ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 35 : มรสุมชีวิตของน้องพิมมี่

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 07, 2017, 07:57:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าจุดเริ่มต้นของเรื่องวุ่นวายทั้งหมดในชีวิตน้องพิม เกิดจากใครครับ?

ไอ้บิ๊กเนี่ยแหละตัวดี ถ้ามันเป็นคนดีสักหน่อย พิมมี่คงไม่ปันใจ
220 (78%)
มนุษย์ลุงชุมพลคนหื่นสายเปย์ ที่ฉวยโอกาสเข้ามาแทรกเป็นมือที่สาม
62 (22%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 282

deamondear

dikky

เรื่องชักจะบานปลาย แม่หนูพิมมี่จะเอาตัวรอดได้หรือเปล่าครับ

midnightblusie

darkdd1999

จุดเริ่มต้นของเรื่องนี้คือบิ๊ก ที่ไม่ยอมปล่อยว่าง จริงๆวันนั้นก็ถือว่าจบกันไปละ เพราะเลิกกันละ ลุงสวมต่อทันที (สวมจริงๆนะ 55555555) แต่ว่าก็นะ ต้องรอดูต่อไป

ดูดดื่ม

mikufc

ขอบคุณมากครับ ผมล่ะสงสารน้องพิมจริงๆ กลัวไรท์ปล่อยไอ้บิ๊กออกมาแล้วไปทำระยำกับเธอ 
บอกตามตรงนะผมไม่ชอบดราม่าสักเท่าไหร่ มันปวดตับ ยิ่งเรื่องที่มันเข้มข้มเกินไปอย่างบางเรื่องที่เคยอ่านนี่
ผมอ่านไปนี่เย็นไปทั้งตัวเลย ถึงกับคิดจนนอนไม่ค่อยหลับไปหลายวันเลยทีเดียว
อีกเรื่องที่ไรท์สปอยมาเรื่องหายนะของหมอพลอยนี่เดาไม่ถูกจริงๆ ถ้าจะให้เดาอาจเป็นว่ามันคิดเอาหมอพลอยล้างหนี้
พนันบอลรอบใหม่แทนพิมมี่ที่ตีตัวออกห่าง จากนิสัยระยำที่แก้ไม่หายสักทีของมัน

pinmonkey

เพื่อสาวๆ ที่รักของลุง ลุงสู้ๆ นะครับ เป็นกำลังใจให้ลุงฝ่าอุปสรรคครับ ขอบคุณมากครับ

Princo Rx

เพื่อนไอ้บิ๊กจะไปบอกเรื่องพิมแล้ว งานนี้ลุงโดนกระทืบซ้ำอีกแน่เลย

livpool

ตอนนี้เรื่องของลุงกับเมียสองคนชักจะบานปลายละ ไหนจะเรื่องพิมมี่อีก ส่วนเพื่อนเจ้าบิ๊กก็ขยันหาเรื่องให้เพื่อนจัง

Sakdiwichai Ontong

อยากให้ลุงโดนเด็กหนุ่มฆ่าตาย แล้วมาเหมาฮาเร็มไปให้หมด

thinks

burn

ชอบ​น้อง​พิ​ม​มี่​มากๆ​เลย​ครับ)​ ไม่​อยาก​ให้​น้อง​พิ​ม​มี่​เจอ​เรื่อง​ร้าย​ๆ ::Shower::

moomninja 555

เรื่องชักจะบานปลาย แม่หนูพิมมี่จะเอาตัวรอดได้หรือเปล่าครับ