ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 2 ภูติแห่งปลัดขิก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 23, 2017, 10:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chalermphan Auesukkul

ติดตามครับ พลังนี้จะมีความสามรถขนาดไหน จะเทพทรูอ่ะป่าว

PTTrayong

ปิดปากทั้งแม่และลูกซินะ งานนี้ฮาเร็มจริงๆ พระเอกเรา

fantastica

ใช้พลังแก้ปัญหาเฉพาะหน้าไปก่อน แต่หลังจากนี้จะหลงระเริงไปกับพลังหรือเปล่า

thep59

playnut

sunnyman

ขอบคุณมากคนับ ตื่นเต้นเร้าอารมณ์มั่กๆ อยากอ่านต่อในทันทีครับ

WACHIRA SAKAEW

cuffs 112

tkatlek

ถึงจุดที่รอคอยแล้วมาดูลีลาของเด็ก15กันว่าจะเด็ดขนาดไหน

ohmfree

ได้พลังมาแล้วสินะแบบจะใช้ทำอะไรมั้งนี้

longman_44

darkwingzzz

จบแบบค้างคาอะตอนแรก แหม่ ได้แต่ทำตัวเป็นอีแอบ
เริ่มเรื่องมาได้ดีครับ ตอนนี้ก็ต้องดูว่าจะเห็นการแสดงออกของตัวเอกอย่างไร ถ้ามีมิติ (ดูสมจริง) ก็จะดีครับ
เนื้อเรื่องปูมาดีแล้ว การบรรยายใช้ได้เลย ไม่สั้นไป ไม่ยาวไป อ่านแล้วไม่งง มีข้ามๆ บ้างนิดหน่อย พอให้อภัย เหลือฉาก 18+ ๕๕๕๕

sthanya

มีตัวช่วยมันดีแบบนี้นี่เอง จัดการเลยป๊อด ขอบคุณครับ

gunflow

ปลุกของขลังละ ยนน 

ชอบแนวคุนไสมาก ขอบคุณครับ

bondinlove

สงสัยจะเป็นแนวฮาเร็มซะแล้วมั้ง ชอบๆมากน่าติดตาม