ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 2 ภูติแห่งปลัดขิก

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 23, 2017, 10:00:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tawatrung

เอาแล้วไงเริ่มสนุกขึ้นมาแล้ว ผมอยากได้ปลักขิกดำแบบนี้จังเลย งานนี้สงสัยคงได้ทั้งแม่และลูกอย่างแน่นอน

bigpig002

สงสารเถ้าแก่เจียงจริงๆ เอางูเห่าเข้าบ้าน ::Crying:: ::Crying::

Tom525218

วิไลกับหนิงงานเข้าแล้วสิครับ แต่ว่าจะโดนแบบไหนนะ ครั้งแรกผมว่าจัดแบบเบาๆก่อนดีกว่านะ ขอบคุณมากครับ

akennya

LMnade

จะจัดทั้งคุ่เลบหรือว่าจะจัดลูกให้แม่ดูละเนี่ย

olemantu

เล่นกะ คุณปลัด..สังสัยว่าจะโดนซะแล้ว..รอดูว่าคุณวิไล กับหนูหนิงใครจะชอบใจมากกว่ากัน

savewater

strikef.

ขอบคุณครับ ขอให้มีธรรมยับยั้งชั่งใจ ไม่นำพลังที่ได้มาไปใช้กับคนที่ไม่ควรใช้ด้วยเถอะ แต่คนที่สมควรก็เอาให้ฟ้าเหลืองไปเลย 555

alittleboat

ธรรมดาของวัยรุ่นนะครับ ต้องมีปลดปล่อยกันบ้าง เดียวเก็บกด แต่ผมสนใจ ปลัดขิก มันจะ ช่วยได้ยังไง

sushinmana

2-1 มันส์แน่นอน

ขอบคุณไรต์ด้วยครับ อ่านง่ายเรื่องไม่ซับซ้อนเท่าไหร่ ไม่ต้องคิดตามเยอะ สบายใจสุดๆ

Ben Pookra

ตอนสองมารวดเร็วมากๆ
น้าขิกก็แผลงฤทธิ์เร็วเกิน

633sqd

แบบนี้เสร็จแน่ๆ เปิดเกมส์ก็เหมา2เลยนะป๊อด ::HoHo::

fixfit

ขอบคุณครับ

...............................................................................................
  23/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 23/10/2560 - 23/6/2561 )

..............................................................

570630

lovesick