ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bosshii

แม่โดนแล้วคิวต่อไปก็ลูกสาวแสนสวยแล้วว โดนแน่คุณหนูปากดี 55555

dwarf

ขอบคุณครับ...ต้องขอให้ภูติปลัดขิกช่วยเพิ่มพลังให้ป๊อดจัดเต็มกับหนิงด้วย

ryg123456

ลงโทษม่แล้วเสร็จ อย่าลืมเก็บแรงไปลงโทษลูกอีกคนนะ

mamy

เก็บงานแม่เสร็จ มาเก็บงานลูกสาวต่อ สงสัยว่าจะโดนกันกี่รอบ 5555

ขอบคุณมากครับ ท่าน

meng5

star_war

ทีแรกเห็นบทจะเล่นคนแก่คราวแม่นี่ ผมก็ว่าจะข้ามไปเลย
แต่พอดูรูปประกอบแล้วนี่ ต้องยอมรับเลยครับว่า สรรหามาได้สุดยอดมาก
ดูแล้วต้องติดตามต่อ ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากครับ

swiftxx

คนแม่เสร็จป๊อดไปละ แต่แอบสงสัยว่า ภูติแห่งปลัดขิกจะมีความลับอื่นซ่อนอยู่อีกไหม 

diaby

บทสังวาสแม่วิไลแจ่มจริงๆครับ อยากให้ถึงคิวลูกสาวบ้างจัง ขอบคุณครับ

spr566

shatto

มีประสบการกับเเม่เเล้วน้องหนิงถึงสวรรคตามมาติดๆเเน่ๆ

olemantu

ตัวแม่ปากคอเราะร้ายนัก  สมควรที่จะปิดปากเสียก่อน จะได้ไม่ต้องคอยทะเลาะด้วย เอาให้สะใจไปเลย

keng9955

mitapa

phaii

อ่านแล้วได้อารมณ์มากครับ ดิบๆ แบบนี้ เป็นงานเขียนที่ดีมากๆเรื่องหนึ่งเลยทีเดียว

milan

ตอนนี้จะได้หนิงป่าวน้า ด่าดีนัก ต้องโดน

lolGoodดีย์

ว่าแล้วตอนจัดแม่ก่อนแล้วค่อยจัดลูกที่หลัง สรุปไอ้ป็อดนี่เก่งตั้งแต่เเรกหรือเปล่าหว่า?