ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

beer_a_riddler

ขอบคุณมากครับ เขียนได้เห็นภาพเลย น้าวิไลโดนอะไรก็ไม่รู้ยังกล้าอยู่อีกนี่ไม่ธรรมดาจริงๆ

ขอตามต่อกันแล้วกันนะครับ อ่านทีละ part แล้วมันค้างคา

pinmonkey

ในที่สุดวิไลก็ติดใจป๊อดแล้ว เสร็จทั้งแม่และลูกสาวเลย ขอบคุณมากครับ

4ylnox

มีการโค้ชให้ซ้อมก่อนด้วย เนื้อเรื่องเปิดตัวได้ดีเลยละครับ

lekyai

peteblack

ultrasonic

ลูกติดใจ สายเบิร์น   ::Me?::
แม่ติดใจ สายซอย  ::Orz::
สวรรค์น้อยๆ ของป๊อดเค้าล่ะ     ::Shy::
::Bloody::

Yutapub

พระเอกเรา เปิดซิงแล้วนะครับ สนุกมากครับ

nonane

gunflow

เปลี่ยนชื่อพระเอกจากป๊อด เปนโอ้ จอร์จ มันยอดมาก 555

ขอบคุณสำหรับผลงานหนุกๆนะคับ

apinya_30

panu98765panu

สาแก่ใจดีครับ ล่อมันทั้งแม่ ทั้งลูกแหละ ถึงสาสม

Prupar Parsuk

ขนาดแม่ยังเริ่มติดใจ แล้วลูกละจะติดใจแค่ไหน อิจฉาป๊อดเลยแบบนี้

nakataza

จัดแม่ไปสะชุดใหญ่จะมีแรงต่อกับลูกไหมนั่น

เจ้าชาย ราอูล

นายป๊อดมีเทรนเนอดี แม่วิไลถึงกับขึ้นสวรรเลยทีเดียว

boon66

สุดยอด ได้ครูดี ติวเข้มสอนภาคปฏิบัติในตัว