ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ninja11

น้าขิกนี่เป็นอาจารย์ชั้นดีเลยนะเนี่ย

birdchangmai

รอมานานแต่ก็ดีใจที่กลับมาเขียนต่อให้ได้อ่านกัน สนุกเหมือนเดิม น่าติดตาม ขอบคุณครับ

da1300

เสร็จจากแม่จะมีแรงส่งน้องหนิงหรือนะ

hanabombam

ทำให้แม่น้ำแตกเสร็จแล้ว คราวนี้ก็ลูกสาวล่ะ จัดให้หนักเลยครับเฮียป็อด

phoner

ปิดบัญชีเเม่ลูก อย่างสวยงาม พี่เลี้ยงเทรนดีน่ะเนี้ย

ped444

adsada

เยี่ยมม

.........................................................................................
    29/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 29/10/2560 )

.........................................................................................

schareon

ลงโทษได้สาสมกับความผิดจริงๆ ขอบคุณๆ

Qtaro Qtaro

จัดแม่แล้วต่อลูกเลยครับป๊อด สองแม่ลูกนี้คงตกเป็นทาสกามนายป๊อดแน่ๆ

Phoenixxy

สุดยอดครับป๊อด... คนผิดต้องโดนลงโทษอย่างสาสม ...555

pp1659

จัดแม่แล้วต่อด้วยลูกเลย ได้น้าขิกเป็นครูสอนให้เก่งแน่นอน

wow123

สุดยอดครับป๊อด ได้แม่แล้วติดตามต่อครับชอบมาก

อิทธิพล ทบชา

สุดยอดมากเลยป๊อดจัดเเม่เเลวมาต่อลูก งานนี้เสียวอีกนาดูท่าฝ่ายแม่จะติดใจเข้าให้เเล้ว555

pui7919

แม่เสร็จไปแล้ว แต่ลูกสาวยังต้าง หวังว่าน้าขิกจะทำให้ป๊อดกลับมาแข็งแรงชูชันเหมือนเดิมได้นะครับ ศึกนี้ยาวนาน ใหญ่หลวงนักต้องเบิ้ล2

633sqd

ลุยไปป๊อด น้าขิกเป็นหน่วยหนุน สบายอยู่แล้ว