ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

biggiggog

อ่านไปรู้สึกว่าเรื่องนี้แยกออกเป็นสองส่วนได้เลย
ตามดูครับว่าจะรวมกันแบบไหน เดาทางไม่ถูกเลย...เยี่ยม
ขอบคุณมากๆครับ ::JubuJubu::

KYLS1

ตัวละครเพิ่มขึ้นเยอะเลย แบบนี้น่จะไปได้อีกหลายตอน แต่เรื่องมนต์ดำนี่น่าจะดู dark ไปหน่อยนะ  ::Horror::

miloauto

เหมยเตลิดซะแล้ว สงสัยงานนี้มีเปลี่ยนตัวนางเอก 555

ziggy2

หายไปนานเลย เดาทางไม่ถูกเลยนะเนี่ย ว่าจะไปต่อยังไง เดาว่าสุดท้ายต้องไปพึ่งพ่อรันให้ช่วยแน่ๆ

ton8369

งงตอนสลับไปสลับมา ไม่รู้ใครอยู่ร่างใคร

yumer

เหมย คงโดนของดีไปแล้ว นายคงไม่ถึงใจอีกแล้ว

nkpower

NijaX

สุดยอดครับ, รอติดตามอยู่นานเลย รอลุ้นว่าเหมยจะโดนจัดหนักหรือเปล่านะครับ อิอิ

flashy

yutney

christer

พระเอก(ในร่างรัน) น่าจะโดนรัน(ในร่างแบงค์) เอาตอนไปหาพ่อแน่เลย

diaby

อยากให้เหมยโดนของชายอื่นบ้างจัง เนื้อเรื่องสามารถจินตนาการได้หลากหลายจริงๆ แต่งได้สนุกมากครับ รอติดตามแทบไม่ไหวแล้วครับ

Am1112mA

mootest

1678405

ถ้าแบงค์กลับร่างสาอีกรอบคงไม่พ้นการเป็นเมียแบงค์เป็นแน่