ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

wawer nakorn

เหมยตัวจริงจะอดใจกับลุงแดงได้ไหมเมื่อมีตัวกระตุ้นตลอดนะ::HoHo::

kapomman

อยากรู้เรื่องของเหมยมากกว่าว่าจะเป็นยังไง  ::Shy::

knottmild

ชอบเรื่องนี้มากเลยครับ อยากรู้จริงๆเหมยจะเป็นยังไงต่อ

ohoil

ติดตามอยู่น้าา อยากรู้จะเป็นยังไงต่อ เหมยยยจะเป็นยังไงน้ออ

ryg123456

Toko Ken

::DookDig::

.........................................................................................
    1/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบของ เวป
แบนตลอดชีพ( 1/11/2560    )

.........................................................................................

doubleeffect

พอดีชอบเรื่องแบบพระเอกรวบหมดไม่แบ่งให้ใคร เอาใจช่วยให้เหมยมีพระเอกคนเดียว

อันนพ เมฆหมอก

ตอนที่แล้วลุ้นเหมยน่าดู สงสารก็สงสาร แต่ก็นะแบบนี้ก็ชอบครับสนุกดี อยากรู้ว่าแบงค์จะไปอยู่ร่างไหนต่อครับ

sykes

สมกับที่รอคอยจริงๆ​ ขอบคุณ​ครับ​

...............................................................................................
  1/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 1/11/2560 - 1/5/2561 )

..............................................................

darksoulsZ

อยากให้เหมยชนะได้ครับ ชอบเหมยมากๆเลย

strikef.

ขอบคุณครับ สงสารเหมยจัง จะโดนเทรนจนติดใจเปลี่ยนเป็นคนละคนไหมน้า ขอให้มีปาฏิหารกับเหมยด้วยเถอะ

anupan_2764

มาให้อ่านต่อแล้วถึงจะต้องรอนานแต่ก็รอครับ
เรื่องแนวนี้ ผมชอบเป็นพิเศษเลย
มาลงให้อ่านอีกนะครับจะรอ
ขอบคุณครับ

choko13

ยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ
สานี่เยี่ยมจิงๆ
อยากให้รันอยู่ในร่างสาแล้วนายแบงค์จัดจังเลย
ขอบคุณครับ

mom kkk

ถ้าแบงค์เข้าไปสิงร่างเหมยแทนจะเป็นไงมั้ง แบบนั้นคงมันน้าดู 5555

พ นนน

อยากให้มีตัวร้ายมาเยอะเช่นภารโรงสุดแสบ อาจารย์หืนกาม นศ.ลูกมาเฟีย อย่างนี้อะคับ