ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 1

เริ่มโดย ckaii, พฤศจิกายน 03, 2017, 11:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nani17

ขอบคุณสำหรับเรื่องที่แต่งให้อ่านนะครับ ผมเองนานๆจะเข้ามาบอร์ดนี้ทีนึงเห็นกระทู้นี้คนตอบเยอะมากแสดงว่าท่านผู้แต่ง ดำเนินเรื่องได้น่าสนใจ ถ้าผมอ่านละติดใจยังไงก็๋ขออนุญาติสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ

amtorff73

เก็บกดขนาดนี้ ถ้าได้ลองผู้ชายซักทีนี่เนื้อเรื่องจะมันส์ขนาดไหนครับเนี่ย

h-man

อ่านตอนสองก่อน แล้วต้องย้อนกลับมาอ่านตอนแรก แต่งไว้ดีมาก พล็อตน่าสนใจเลยครับ

akeco

เริ่มเรื่องได้น่าสนใจครับ ขอลองติดตามอ่านครับ

sutheepong

Pichit P

sos-sos

ชอบมากครับ มาแนวนี้ น่าจะจัด ยาวๆ

peddo

เม้นในตอนสองแล้วรู้ตัวว่าผิดแน่ ต้องกลับมาอ่านอีกที ขออภัยด้วยครับ ภาคสองดูท่าเผ็ดมันมากขึ้น น่าจะมีเรียกน้ำย่อยสักหน่อยนะครับ ฝีมือขนาดนี้ ถ้ามีแพลมนิดๆหน่อยๆ แฟนน่าจัตรึม ขอบคุณ​ครับ​

bammeister

seaplus

รอติดตาม พัฒนาการของแบมครับ ว่าจะปลดปล่อยอารมณ์ได้ถึงระดับไหนเมื่อเข้ามหาลัยแล้ว

NeungSss

ผู้หญิงใสๆ ชอบเก็บกดความใคร่ไว้กับตัว พอได้ลิ้มรสของเซ็กแล้ว แน่นอนว่าต้องร้อนแรงครับ

flashy

xxabxx

อรรถรสกำลังอินเลยครับ ขอจัดเต็มเลยครับ

watanabe

masterevans

ติดตามครับ ตัวละครน่าสนใจมาก
เก็บกดจากความคาดหวังของสังคม ว่าต้องใสๆ