ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 1

เริ่มโดย ckaii, พฤศจิกายน 03, 2017, 11:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

umawadee

ใสๆแต่พอเวลามีเซ็ก ก็เต็มที่เลย

ssaayynn

::YehYeh::วัยรุ้นนะเวลาเก็บกดจะเงียบ เวลาระเบิดออกจะปล่อยเต็มที่

himula

veget

ผมเพิ่งเข้ามาอ่าน เนื้อเรื่องน่าติดตามครับ

Panya Sripaks

เกริ่นเรื่องได้รวบรัดดีมากครับ ต่ดให้มันๆนะครับติดตามครับ. ขอบคุณ

anigkanjana

ผมพลาดเรื่องนี้ไปได้ยังไงครับนี่ กลับมาหาอ่านจากที่อ่านตอนที่3 จบแล้วน่ะครับ

mark5111

คบน้องพลอยไว้ก้อไม่เสียหายหนิ แถมยังได้ฝึกวิชาด้วย

ballzae

ขอกลับมาเริ่มย้อนอ่านตั้งแต่แรกก่อนนะครับ เปิดหัวเรื่องน่าสนุก รอลุ้นว่าผญ เวลาระเบิดอารมณ์จะเป็นยังไง

Scalecrow

cheezezaa

เพิ่งได้อ่านตอนที่สาม ต้องกลับมาหาตอนแรกอ่านเลย สนุกมากครับ

darkman22

อ่านแล้วชวนให้ตามค้นหาจริงๆ ว่าน้องเค้าจะเป็นอย่างไรต่อไปเรื่อยๆ

kikusan

ขอตั้งใจอ่านเรื่องน้องแบมนะครับ

howto

Boomm

ในวัยเรียน ผมเองก็คิดว่าเพื่อนผู้หญิงผมหลายคนซ่อนความร่านไว้เหมือนกัน
แต่ก็ได้แต้เดา คงไม่มีโอกาสได้รู้ความจริงละ

darter

โดนของจริงแล้วจะลืมนิ้วเย็นๆ