ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักในวัยรุ่น ตอน 1

เริ่มโดย ckaii, พฤศจิกายน 03, 2017, 11:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jabrant

แค่ชื่อตัวละคร แบม พลอย นี่ก็น่าติดตามละ วัยรุ่นใสๆ เลย  ::Yes!::

weem123

เรื่องนี้หน้าติดตามมากมาแนวสาวใส่ๆแบบเก็บกดแล้วเธอจะเจออะไรบ้านน้า

Kacey Chase

ความรู้สึกลึกๆของสาววัยแตกพานนี่...มันเร้าใจครับ

ขอบคุณนะครับ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

เป็นเรื่องของน้องแบม แล้วจะมีเรื่องน้องฟ้าหรือป่าวครับ

wattana2015

::Reader:: เกริ่นเรื่องได้น่าติดตามครับ  เห็นที่ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนก่อนหน้าซะแล้ว พอดีว่าช่วงนี้ไม่ได้เข้าบอร์ดมานานพอดูเลยครับน้องๆเดือน เดี๋ยวจะไปอ่านไล่ความเป็นมาของสามสาวแต่ละคนว่ามีที่มาที่ไปยังไงถึงมาเป็นรักในวัยรุ่นนี้ได้   ::Thinking::

maxzio

รอท่านมาเขียนต่อนานมาก

====================================

5/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
ก็เพราะพิมพ์ตอบแบบคุณนี่ไงเขาถึงหายไป
แบน 6 เดือน ( 5/11/2560 -5/5/2561 )

===============================================

Nepkcal13

บอกตาทตรงว่าผมยังไม่อ่านเรื่องสั้นของ3สาวเลยซักครั้ง เลยคิดว่าหากอ่านแล้วถูกใจ คงติดตามside storyของทั้ง3คนแน่นอน

hanabombam

อยากจะบอกน้องแบมว่า นิ้วเย็นหรือจะสู้เอ็นอุ่น แต่เอ็นอุ่นต้องมีลีลาดีด้วยนะ

swbkk

แม้จะเลยวัยรุ่นไปเข้าวัยร่วงโรยแล้ว แต่ขอมาอาศัยกลิ่นอายวัยรุ่นวุ่นรักทบทวนความหลังครั้งอดีตให้ชื่นใจกับเขาบ้าง  ขอบคุณครับ

xtazy

สับสนแบบนี้ แบมคงลองให้หมดจนกว่าจะตัดสินใจได้ว่าจริงๆชอบแบบไหน

thep59

เริ่มต้นมาได้น่าสนใจเลยครับ ผู้หญิงที่เก็บกด เวลาระเบิดออกมา อะไรๆก็สนุก ตามความต้องการของตัวเอง

Eiei Isussueknamuengaa

ขอบคุนครับบบบบบบบบบบบบ

====================================

6/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 6/11/2560 -6/5/2561 )

===============================================

saritphat

ขอติดตามครับ

6/11/2560   

แบน 6 เดือน ( 6/11/2560 -6/5/2561 )

C-Master

ครบรสแน่ๆเรื่องนี้ สาวน้อยวัยใส แต่ครุกรุ่น แถมยังแอบเลสกับสาวรุ่นน้องด้วย ติดตามครับ

johnywalker

ความรักในวัยรุ่นเป็นรักใส ๆ ใครบ้างจะคิดว่ามันมีเบื้องลึกเบื้องหลัง