ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[เธอ-เขา-มัน-ฉัน] ตอน มัน

เริ่มโดย DR.MAN, พฤศจิกายน 06, 2017, 11:20:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นัทโตะ

แทงกั๊กกันไปไหนเนี่ย
เดี๋ยวงอนเดี๋วง้อ

wmpm2703

ของเคยๆกันอยู่ เสดเจ้าซีอีก เสียว

olemantu

การเริ่มต้นครั้งที่สองนั้นไม่ได้ยากเหมือนกับครั้งแรก  แน่นอนว่ายิ่งเคยได้รับความสุขมาแล้วจากครั้งแรก
ความต้องการยิ่งทำให้ความสำเร็จในครั้งที่สองมีมากขึ้นหลายเท่าตัว

gigantic

เข้าทางนายซีเลยแบบนี้ต่อไปคงมีแต่สมยอมเหลือบทของ"ฉัน"อีกบทสินะครับเรื่องราวจะจบแบบไหนเดาไม่ถูกเลย ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ

Vanguard

พี่น้องคู่นี้น่ากลัวจริงๆ​ เริ่มสงสารดรีมกับวิทย์​แล้วแฮะ

bb bb

ภาพประกอบเอาซะอยากนองดรีมเลย ไม่รอดแน่นอนแบบนี้

tcm12599

รูป+เนื้อหานี่สุดๆจริงๆครับ ลุยเลยนายซี ::WooWoo::

quantize

คิดว่าลืมลงตอนต่อไปแล้วสะอีก ชอบเนื้อหาที่มีหลายมุมและภาพประกอบดีครับ

nooy01

ลักษณะแบบนี้แสดงว่าน้องดรีมติดใจแน่นอน

polka2012

อ่านแล้วได้ลุ้นได้เสียวดีเนื้อหาน่าติดตามพร้อม มีภาพประกอบสวยๆอีกด้วย ขอบคุณมากครับสำหรับการแบ่งปัน ::WooWoo::

vpmman

อิอิ ดรีมติดใจแน่ๆเลยยย ภาพปรพกอบนี่แบบบ หุๆ

กำพล

แล้วน้องดรีมก็พ่ายแพ้ให้ไอ้ไบ้ตาเดียว

Nu metal

ภาพประกอบทำเอาใจสั่นเลย ใครจะอดใจไหว

jo2035

::Glad::แล้วน้องดรีมก็เสร็จเจ้าซีแต่ขออย่ามีหักมุมนะ

newblogspot

ผมว่าเรื่องนี้วิทย์ก็แปลกๆปะ ตอนที่แล้วจำได้ว่าเล่นน้องส้มจนโลกลืมเลย รอดูว่าจะมีอะไรซับซ้อนมั้ยละกันนะครับ