ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ebola_kawity

บรรยายแบบเห็นทุกฉาก เอาจริงๆก็ค่อนข้างใจหล่นไปอยู่ตาตุ่มนะตอนอ่าน แต่ชอบครับ รู้สึกราวมทุกฉากเลย

somte

jetdo100

แต่คนคนมีเส้นทางของตัวเอง เมื่อต่างคนต่างเดินก็ต้องห่างกันไปเรื่อยๆ

pankea

จากพฤติกรรมก็บอกได้ว่าเล็กหาเงิน(ไซด์ไลน์)แน่ๆ อีกฝ่ายสงสัยพอแน่ใจก็หยุดการติดต่อซึ่งเป็นเรื่องที่ถูกต้องนะ

phaii

แต่ที่ติดใจคือsexแบบสนองได้ทุกอารมณ์

natt4556

เนื้อเรื่องเนียนมาก ถ้าไม่บอกก่อน ก็คงคิดว่าประสบการณ์จริง

Bounce

อ่านเรื่องนี้แล้วเหมือนฟังคนเล่าประสบการณ์ชีวิตให้ฟังเลยครับ มันเรียลดี ชอบอ่านแนวนี้ ไม่ต้องตั้งใจบรรยายบทเสียวจนเกินงาม

room99

สุดยอดมากครับเรื่องนี้ แต่ก็สงสารครับ คนเราความจำเป็นต่างกัน เล็กอาจจำใจทำอาชีพนี้

golfnapong

เล็กขายตัวตั้งแต่แรกแล้วป่าว ที่ว่าผ่านมา 2 อาจจะโกหก

7878

ชอบเรื่องเสียว ที่มี story แบบนี้มาก ๆ ครับ
ก้ำกึ่ง ว่าจะจริง หรือ ไม่จริง
จริงครึ่ง ไม่จริงครึ่งแบบนี้ อ่านแล้วสนุกมาก ๆ ครับ

พระพาย

เลิกอย่างดี บัวไม่ช้ำน้าไม่ขุ่น ไม่เป็นภาระค้างใจในแต่ละฝ่าย หายากนะ