ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tonpera

LAMBERG

ท่าน twintower เขียนทุกเรื่องเหมือนเรื่องจริงมากครับ ไม่เหมือนเรื่องแต่งเลย มีหลากหลายแนวเรื่องมาก แสดงถึง ประสบการณ์ ความรอบรู้ ทักษะที่แพรวพราวมาก เนื้อหาก็ยาวถึงใจ สำนวนภาษาลื่นไหล ชวนติดตาม สวยงามด้วยครับ

แต่เรื่องนี้ น่าจะมีบทพูดตอนก่อนพาเธอไปส่งที่สนามบินด้วยนะครับ เพราะตอนออกไปหาซื้อของกินกัน โกหกเธอว่า ไม่ได้เช่ารถมา เรื่องนี้แสดงความฉลาด ช่างสังเกตของพระเอก ที่เห็นเล็กเหมือนปิดบังอะไรอยู่หลายอย่าง ที่ดูเป็นธรรมชาติมาก ก็ตรงที่เล็กถึงยาก พระเอกเราทำให้ถึงได้ แต่ก็ไม่ง่ายนัก

ขอบคุณท่าน twintower มากครับ ที่เขียนมาให้อ่านกันอย่างดีมากแบบนี้ คงจะหาคนรีพลายถูกใจท่านไม่ค่อยมากเท่าไรมังครับ

code47

Panpanies Clomviyr

น่าสนใจมากเลย...เดี๋ยวนี้มีแบบนี้มาก แต่เราไม่เคยเจอเลยสิ ::DayDream::

zhadow

นี่คือเรื่องแต่งหรอครับ บรรยายได้ดีมากจนเหมือนเรื่องจริงเลยครับ

sdsd2sf

nan199