ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนเก่าผมเป็นสาวไซด์ไลน์(เรื่องสั้นตอนเดียวจบ)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:18:32 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นัทโตะ

อีก 1 ไรทเตอร์ในตำนานกลับมาแล้วววว
ผมอยากเห็นเรื่องยาวท่านอีกจังเลยครับ 

amtorff73

คนเคยค้าม้าเคยขี่ อยากจะจัดหนักด้วยกันอีกรอบต้องเสียเงินมากแค่ไหนก็ยอม
แต่สุดท้ายพอเราคิดได้...ก็เริ่มเสียดายเงินนะ ผมก็เป็น 55555

asdf4321

เรื่องยาวมากๆ อ่านจนเหนื่อยเลย อย่างกับแฟนฉัน(เวอร์ชั่นแฟนฉันโดนปี้) เล่าความเดิมซะนาน แต่ซ่อนเรื่องปัจจุบัน สงสัยจะมาชวนไปออกรอบ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

nilnil

้เขียนดีบรรยายเห็นภาพ อ่านเพลิน ภาษาสวย แรงใช้้ได้ สมจริงดีมากค่ะ

ponggunyuki2527

อ่านแล้ว ติดตามความเป็นไปของชีวิตมากกว่า บนเตียงแหะผม

gfthebc

พอ​มา​คิด​ว่า​ ถ้า​เจอ​ว่า​แฟน​เป็น​ไซต์​ไลด์​ คง​จะ​ทำ​ใจ​ไม่​ได้​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ ปล.ผม​ชอบ​ทุก​ๆ​เรื่อง​ที่​คุณ​ twintower เขียน​มาก​ๆ​ครับ​

Danai Tee

Slave

กะลังลุ้นเลย จะเป็นไงต่อ. ว่าแต่ สนุกมากเลยครับ. น่าติดตามมากๆ. ขอบคุณมากครับ

toremo23

ดีแล้วที่อีกฝ่ายเงียบหายไปเอง จะได้ไม่มีปัญหาที่หลัง  ::Foo::

ฟูราน

manspringer

ห่างหายไปนานกลับมาก็มาเจอผลงานของท่านtwintower ยังสนุกยอดเยี่ยม

น่าติดตามเหมือนเดิม รอคอยผลงานใหม่ครับ

Computer[Easy]

ถ้าเป็นผมน่าจะถุงทุกครั้งละครับ เสี่ยงโรคเกินไป ช่วงเวลาที่หายไปอีก พลาดมาจะแย่เอา เรามีแฟนเป็นตัว เป็นตนแล้วพร้อม ขอบคุณที่แบ่งประสบการณ์นะครับ

exelier

น่าจะเป็นเรื่องจริงนะครับ แต่ดีแล้วครับที่คุณคิดได้ ผู้หญิงแลดูปอกลอก เก็บๆว้เป็นความทรงจำเถอะครับ