ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 6 มรสุม

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 08, 2017, 12:00:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

งานนี้ไอ้อ้วนมันต้องโดนหนักกว่าพ่อ.  เพราะมันโดนพ่อมันอัดถั่ว ...กร..ต้องแก้แค้นให้สาสม

shadowfier

มีตัวร้ายมาแล้วพระเอกจะสู้อย่างไร มนค์ดำ หรืออิตธิพล

xvenomz

หักมาดราม่าหนักหน่วงมาก นึกว่าจะเบาะแค่เรื่องแฟนสาว จะคอยให้กำลังใจนายต้นนะครับ อย่าให้มันหดหู่ไปมากกว่านี้เลย 555

n2610

ads_s7

feleeona

อย่างงี่ต้องล้างคอรอได้เลยถึงเวลาเอาคืนจัดหนักแน่นอน

savana911

ยอมรับครับว่าปรับอารมณ์ไม่ทันครับ หื่นอยู่ดๆ อ้าวเป็นเรื่องดราม่าซะงั้น ขอบคุณนะครับ

tantawanjames

งานนี้ต้องเอาคืนไอ้สองพ่อลูกนี่ให้สาสม จัดหนักๆ นายกรต้องสู้ต่อไป

tooboy

upperbound

ติดตามเพราะอยากรู้ว่า จะมีเหตุการณ์เปลี่ยนแปลงอย่างไรเพื่อช่วยพระเอกของเราบ้าง น่าสงสาร

phoner

มีเป้าหมายการแก้แค้นแล้ว จัดหนักได้เลย

motinez

sthanya

โธ่..ชีวิต บัดซบจริง ๆ เลย ไอกรเอ้ย น่าสงสารมาก ๆ  ::Crying::

sultant

สุภาษิตจีนกล่าวไว้ว่า บุญคุณต้องทดแทน ความเงี่ยน เอ้ยย ความแค้นต้องชำระ ไม่งั้นมันจะจุกอกตาย รีบๆเอาคืนนะพระเอกกรของเรา

sparrow_ap

ครูแนนก็จากไป แถมแฟนสาวยังบอกเลิกอีก
สงสารนายกรจริง จะต้องเจอเรืองอะไรอีกหล่ะเนี่ย