ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Finder จะเก็บความทรงจำนั้นไว้ตลอดไป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 14, 2017, 11:28:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

top314007

ผมว่าเรื่องนี้เพราะคำว่าเพื่อนสนิทเลยบอกความในใจกันไม่ได้  ::Sweat:: และเพราะฝนเป็นใจด้วยเลยบอกความในใจกันได้จะเป็นยังไงต่อนะ ::Foo::

doctorchit

เนื้อเรื่องแนวนี้ Romantic จังครับ สายหวานเลยครับ เรื่องนี้
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

cwtg912

แปลดีคับ แต่อ่านแล้วดันรู้สึกนึกถึงอีกเรื่องแนวๆเดียวกันแบบติดฝนแบบนี้ แต่จำไม่ค่อยได้แล้ว แต่เรื่องนี้ดูสวยงาม

thegift52

โอ้โห นี่การ์ตูนหรือโต้วาที พูดอะไรกันนักหนา เหนื่อยแทนคนแปลเลยครับ 5555

darthvader

ซึ้งอะ
คิดถึงสมัยเด็กเลย แบบชอบเขาแล้วไม่กล้าแสดงออก

Clock “work” Planet

jane_ce

ภาพสวย ภาษางามคับ ขอบคุณที่แปลให้อ่านคับ

cking

ผู้ชายแบบนี้มีจริงนะ กลัวที่จะเริ่มต้นจนเสียอะไรไป โอกาศที่สาวจะรุกใส่มีไม่เยอะนะ

การไม่พูดเท่ากับ 0 แต่พูดออกไป มีแต่ 1 และ 0 ยังไงก็ไม่เสียเพื่อนหรอกเชื่อเถอะ จีบมาแล้วเพื่อนอ่ะ

Akira Watanabe

::JubuJubu:: นี่มันการ์ตูนรักวัยใส หัวใจพองโต อ่านแล้วดีต่อตับไตใช่ไหม

xura

Joker-

จั่วหัวเรื่องมาแบบนี้ ไม่ต้องอ่านก็น่าจะเดาออกว่าเก็บอะไรไว้ให้เทอ

ปล.ยังไม่อ่านเน้ออ