ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Finder จะเก็บความทรงจำนั้นไว้ตลอดไป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 14, 2017, 11:28:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bennyja5

::JubuJubu:: เป็นผู้หญิงก็ต้องลองใจก่อน จะได้รู้ว่าใจตรงกันไหม รู้แล้วก็.......รวบเลย  ::Glad::

Just Chillin

ลายเส้นสวยดีครับ แต่พระนางเอาแต่พูดอะไรอ้อมไปอ้อมมาทั้งคู่ ดูเยอะจริงๆ 555

mozzoishi

endlesstear

พระเอกซื่อบื้อดี แปลดีมากครับ บทพูดก็เยอะสงสารคนแปล ขอบคุณครับ

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

ryu

คำพูดเยอะๆ ก็ชวนติดตามดีครับ
ขอบคุณที่แปลนะครับ

virus747

ถ้ารักใครจริงก็แสดงความรู้สึกออกมาตรงๆ ดีกว่า ถึงแม้อีกฝ่ายไม่ได้รัก แต่คำตอบกลับมาก็ไม่ทำเราข้างคาใจ

Sunlove Noimj

บทเยอะแท้ ขอขอยคุณที่แปลมาใหัรับชมคคับ

นางเอกรุุก แบบนีั ฝนตกแบบนี้ สบายตัว

strikef.

ขอบคุณครับ เหมือนเรื่องเพื่อนสนิทของไทยเลยครับ ถ้าจะต่างกันคือยังสมหวังอยู่ ยินดีด้วยครับ ^_^

Zheza

ลายเส้นสวยมาก พลอตก็คลาสสิค ฝนตกตัวเปียกมัเพียงเราสอง