ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Finder จะเก็บความทรงจำนั้นไว้ตลอดไป [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 14, 2017, 11:28:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

perirot

ชอบฟีลแบบนี้จัง มันดูอบอุ่นดี งานแปลใช้ได้เลยนะครับ

CoolNook Thangsakul

กำลังกลับบ้านทีไร ฝนตกตลอดเลยเนอะ แล้วต้องเจอที่หลบฝนแบบนี้ทุกเรื่องเลย 55555

snoob

ทุกอย่างเป็นใจแต่พระเอกของเราก็เกินไป... ::Glad::

kinz kinz

อาการไม่อยากเสียไปมันเจ็บปวดนะ เราเข้าใจนายมากพระเอก ::Foo::

jeemecafe

เพื่อนสนิท คิดไม่ซื่อ พระเอกนี่ก็ ไม่ได้รู้เรื่องเล้ย

Gunitle

มุกตากฝนนี่ใช้ได้เรื่อยๆจริงๆ555 นากเอกน่ารักมากครับ ขอบคุณมากครับ

mummebuf

Liftzthekop

jinnnnnnnnnnnnnn

xfreestylex

ความใกล้ชิดนี่แหละ ทำให้เกิดความผูกผัน เลยได้ตั้มซะ

SilcenceKnight

oyoyo

ห่างแค่เพียงเอื้อมมือ แต่มันคือแสนไกลจริงๆ
คำว่าเพื่อนบางครั้งก็เป็นกำแพงหัวใจอย่างหนาเลยทีเดียว

terter