ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 16 ปาร์ตี้

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 20, 2017, 01:03:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jou Mushi

anutit9119

นายกร น่าจะเป็นขวัญใจสาว ๆ แน่ สนุกมากยังรักษาการดำเนินเรื่องรวดเร็ว ครบทุกอรรถรส ขอบคุณครับ

gumpxxxx

หาเรื่องซะแล้ว เล่นกะใครไม่เล่น เล่นกับยายกร นอกจากเจ็บตัวแล้ว อาจต้องเสียแฟนด้วยล่ะมั๊ง

ปล. เด็กมหาลัย ไว้หนวดไว้เคราไม่ได้ไม่ใช่เหรอครับ ท่าน

darkside

อ่าว พลาดอ่านเรื่องนี้ไปได้ไงเนี่ย  สงสัย ตอนแรกๆ เนื้อเรื่องยังไม่ดึงดูดพอ 
แต่ตอนนี้ต้องกลับไปไล่อ่าน ตั้งแต่ต้นเลยนะเนี่ย  ......  มีเรื่องให้ติดตามเพิ่มแล้ว  เย้ๆๆ ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

wap5455

กรได้รับของขวัญต้อนรับน้องใหม่ที่สุดยอดมากๆ

Thor

นายกรโดนเล่นงานซะแล้ว เอ้มันจะง่ายไปไหมหรือนายกรจะรู้แต่แกล้งตามน้ำ

Sessiri Ratanatharakeat

dikky

โดยถ่ายคลิปไว้แบบนี้นายกรต้องสั่งสอนพวกนี้เสียแล้วครับ

antz66

รอลุ้นครับ ว่าเชอรี่จะโดนรุมเมื่อไหร่

Phisuiti Suwacheecharan

กร จะรอดจากแผนร้ายชองรุ่นพี่เปล่าครับ 

eka1325

เจอแบบนี้กรคงเมาทุกคนแน่เลย แบบนี้กรจะได้จัดการเชอรี่ไหมนะ สนุกมากครับ

yoot2499x

kokoruru

fantastica

คิดจะวางยากรนี่ยากหน่อย ปกติก็จัดอยู่แล้วยิ่งโดนยายิ่งคึก

ken kfc