ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ดูจากสภาพแล้ว
แบ่งให้คนอื่นบ้างก็ได้
เหมาหมดคงไม่รอด
::Elder::
ขอบคุณมากๆครับ

abcxyz

seamanxp

Tom525218

ผมว่าเมียคนต่อไปของลุงพลน่าจะเป็นหมอพลอยนะ เพราะช่วงนี้เห็นความลับเยอะเหลือเกิน

Sanchai Suntornrarag

น้องเฟิร์นยังสุดยอดเหมือนเดิม รอหมอพลอยอยู่นะครับไม่รอดแน่

Magman09

สงสารพี่กรที่แสนดี ต้องเสียหมอพลอยให้ลุง
อุตสาห์ประคบประหงมมาหลายสิบปี

ลุงพลคาบไปแดก

peter8145

::Orz:: น่าจะถึงเวลาลุงพล สำเร็จโทษคุณหมอได้แล้ว  โทษฐานล่วงรู้ความลับ ::WowWow::

txxt30

หมอพลอยล่วงรู้ความลับระหว่างลุงพลกับหนูเฟิร์นซะแล้ว  ลุงพลจะจัดการปิดปากหมอพลอยได้สำเร็จไหมเนี่ย

noonut

่jk_th_3710

ลุงพลนี่แกก็รักเมียแกทุกคนจริงๆ หมอพลอยมารู้มาเห็นอะไรในความสัมพันธ์ของลุงแบบนี้จะเป็นรายต่อไปรึป่าวเนี่ย

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.เอาหมอพลอยเข้าฮาเร็มเบยนะลุงพลหมอชักรู้เยอะะ

wapwap

โธ่ คุณหมอ ไม่น่าไปยุ่งกับมนุษย์ลุงเลย น่าเป็นห่วงจริง
ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ ::Thankyou::