ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 38 : ลุงพลคนหลายใจ...หรือใบเฟิร์นที่โลเล Pt2

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 20, 2017, 10:41:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrgreen

ลุงใช้งานหรรมหนักเลยต้องไปหาหมอให้หมอตรวจดูสะหน่อย อิอิอิ ไม่น่ารอด

จ๊อด ยุทธนา จร้า

Man_On_The_Moon

หายไปนานเลยนะครับ คิดถึงมากๆเลยครับยินดีต้อนรับใยการกลับมาพร้อมผลงานแสนเร้าใจครับ

windy007

อันนพ เมฆหมอก

คิดถึงมากๆ  เลยกับ ซีรีย์  นี้ ต้องคอยเปิดดูตลอดๆว่ามาใหม่หรือยัง ตอนนี้อันที่จริง หมอพลอยน่าจะโดนได้แล้วนะ อยากรู้ว่าราชนีน้ำแข็งกับเย็นจริงหรือเปล่า

kkoopp

ลุงจัดหนัก ปิดปากไปหลายรายแล้ว
ตอนนี้ถึงเวลาปิกปากคุณหมออีกแล้วสิ

tdt14023

หมอพลอยนะหมอพลอยไม่น่ามายุ่งเรื่องของลุงพลเลยคราวนี้ลุงพลจะหาทางหลบหลีกหรือโกหกอย่างไรนะหรือจะหาทางปิดปากหมอพลอยดีแต่ผมว่าอยากมากสำหรับคนนี้(อยากรู้จังว่าท่านผู้ประพันธ์จะหาทางออกให้ลุงพลอย่างไรนะ ::Shy::)

เล็ก.ต้มย

rai2000

ว้าวๆ ลุง นึกอินเป็นตัวเรา 555 ถ้าได้กินหมอจะได้ฟิวมาก

Ken Tip

hanabombam

หมอพลอยรู้เยอะไปแล้วนะท่านผู้เฒ่า ต้องรีบหาทางปิดปากหมอพลอยซะแล้ว

takie2505

สงสารลุงพล ต้องคอยปิดปากผู้สมรู้ร่วมคิดตลอด อยากขันอาสาเป็นผู้ช่วยลุุงพล

Peera canalitartis

ลุงพลกลับมาแล้ว งานนี้จะมีเมียเพิ่มกี่คนดีลุง เอาที่ชอบๆ นะ  ::Evil::