ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 18 สั่งสอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 21, 2017, 12:36:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

da1300

outsider

ต้องโดนแบบนี้ถึงจะสะใจ อยากเห็นกรจัดการกับแก้งค์สี่สาวจริงๆ

missnihgs

นายกรพระเอกของเรารอดได้เพราะสาวสวยหลงลึลาจริงๆ

jarern532

หาเรื่องใส่ตัวแท้ๆเลยนายกร ขอบคุณครับ ::Thankyou::

anupan_2764

มาแบบรัวๆ เลยครับ ทั้งตอนใหม่ แล้วก็ระเบิดนิวเคลียร์ 55

Nithiwit Sakfan

เชอร์รี่โดนนายกรไปแล้วคงติดใจไปอีกนานเลยสินะครับ

กำพล

กรจะเป็นไงยุ่งแต่ลูกเจ้าพ่อเมียเจ้าพ่อจะเจอตอเข้าสักวัน

gobori21

ว้าว มีตัวละครใหม่มาอีกแล้ว

กรก็โชคดีเหมือนเดิม แต่ตอนหน้าอาจจะไม่เพราะดูจากสปอย

ยังไงก็รอติดตามครับ

Pongsathorn Weerahong

รุ่นพี่ รุ่นน้อง รุ่นเดียวกัน กรฟาดเรียบ แถมสาวๆติดใจด้วย จะโทรมก่อนจบไหม

Bank TP

สุดยอดนายกร ได้พี่รหัสจนได้ ใครจะเป็นถัดไป

mewzira

ขอให้ได้เชอรรี่ซักทีเถอะ อย่าพลาดอีกนะ เอาให้ติดกร เลิกกะผัวชั่วไปเลย

simcazy

สุดยอดเลยนายกร บอกแล้วอย่ามาเล่นกับนายกร เสียทั้งแฟนเสียทั้งอนาคต

Sansakda

singkanong

ท่านผู้แต่งครับดูจากสปอยแล้วลงแดงแน่ๆเลย กำลังมันส์ในอารมณ์ จะหายไปพักผ่อนอีกแล้วเหรอ ยังไงก็ขอขอบคุณครับฝีมือการแต่งสุดยอดครับ หวังว่าคงจะให้ผู้อ่านรอคอยไม่นานมากนะครับ

morekung

ตอนนี้จัดสี่สาวพร้อมกันสวรรค์ชั้น 7 เลย