ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 18 สั่งสอน

เริ่มโดย devilza2010, พฤศจิกายน 21, 2017, 12:36:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jo2035

thep59

น่าอิจฉานายกร นึกว่าจะโดนแบล็กเมย์ สุดท้ายนายกรเก็บเข้าฮาเร็มได้หมดทั้ง 4 คน แต่กลัวนายกรจะผลิตกระสุนไม่ทันนะสิ งานนี้ตัวเหลืองแน่

zombiezero001

Rutt Non

where

koboy

หนักใจแทนนายกร เหนื่อยกะการจัดคิวให้สาวๆ แน่ ดูแล้วไอ้จ้อนระบมหนัก

ueang

มาเร็วมาดีครับ มีรุ่นพี่ปี 4 ไหมครับ ประธานนักเรียน จัดมา

jamom

shadowfier

กรก็โรคจิตนิดๆ บทลงโทษแต่ละอย่างสุดๆๆจริงๆๆ

zombiezero001

wood007

เชอรี พี่รหัส แจ่มจริงได้เต็มๆ แต่ตอน อึราดมันแย่ไปหน่อยนะ

สถาพร

แล้วนายกรจะดูแลไหวไหมเนี่ย เด็กในสังกัดเพียบ

nobitakung

นายกรนี่มันสุดยอดจริงๆ ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ แต่งได้รวดเร็ว และตื่นเต้นมาก

iammaa

กว่าจะเรียนถึงปี 4 สงสัยกรจะกวาด หมด 8 รุ่นเลยมั้งนี่

sultant

ชอบวิธีการจัดการพวกชอบวางยาสาวๆของนายกรจังเลย  เหมืองทองคำกระจาย