ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DAIGO] I want to impregnate Tsunade-sama! (NARUTO) [แปลไทย by Misaki]

เริ่มโดย Misaki★, พฤศจิกายน 25, 2017, 09:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

God25

ได้อารมณ์มากๆ สงสัยต้องยาวมากแน่ๆ ทำให้ปากมดลูกเปิดได้

bigboy001

::Sweat::  ว่าแต่ 50 นี่มันวัยทองไปแล้วนิ แสดงว่าวิชานินจามันทำให้สาวมีประจำเดือนตลอด แต่พอฝึกขมิบปิดปากมดลูกไว้ ก็จะกันไม่ให้ตกไข้ หรือน้ำเชื้อเข้าไปด้านใน...

as72340639

tigerx302

ชั่วโมงเพศศึกษา ภาคปฏิบัติ ขอบคุณครับ

negazero

ผลงานคนนี้ชอบเขียนบทสาวใหญ่ให้เหย็ดเด็ก แล้วท้องตอนท้ายซะด้วย อยากให้ลงแปลผลงานของคนนี้อีกลายเส้นได้อารมณ์สุดๆ

siwapeeza

aholic

jachal

ปรมาจารย์สาวโดนรุ่นหลังทำ::KO::ท้องแล้ว

hot2day

BuffFun

ชอบมากครับ แนวแปลงมังงะ เหหมือนได้แนวสาวได้กับซึนาเดะด้วย และแปลดีมากครับ อ่านง่ายได้อารมย์

hotamaru

ไม่มีอะไรเกินไปกว่าความสุขที่ได้แบ่งปันกับทุกคน

strikef.

ขอบคุณครับ อ่านง่าย ลื่น ไม่สะดุด ภาพสวย สู้ๆ ครับ ^_^

araiwasud11

แปลครั้งแรก แจ่มดีครับ ติดตามผลงานต่อไปนะครับ

johnywalker

เลือกเรื่องแปลได้ดีครับ ใจเย็น ๆ เอาง่าย ๆ ไปก่อน
แปลได้ดีด้วยนะ ขอบคุณครับ

azerothx