ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DAIGO] I want to impregnate Tsunade-sama! (NARUTO) [แปลไทย by Misaki]

เริ่มโดย Misaki★, พฤศจิกายน 25, 2017, 09:35:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Misaki★

เพิ่งหัดแปลเรื่องแรก..

แล้วกระทู้นี้ก็เป็นกระทู้แรกด้วย

ถ้าผิดพลาดยังไงขอโทษด้วยนะคะ

ยังไงฝากติชมด้วยนะคะ

จะพัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆ ค่ะ

::Fighto::

suunnid

กระทัุงจนปากมดลูกเปิด ต้องยาวถึงจะทำได้

Joker-

P Eet ✦Diamond✦

Huh..???

It seems like something is missing ..??? 
Who is she doing it with..?? Who's the guy ... and where did he come from???   ::Hmmm::

There was an introduction ... then there's a blank page...
Then... All of a sudden ... she just doing it with a guy...

Please double check ... I think you might have missed a few pages...

Thanks for sharing...
Keep up the good work...
We are cheering for you...   ::WowWow::
Since there are not very many lady translators here at this site... E..E...  ::HoHo::

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

ohm2999

Badboar

อัพมาเรื่อยๆนะคับๆ ชอบผลงาน ติดตามมมมมมมม ^^

(S)Kater

เรื่องนี้วาดซึนาเดะได้สวยจริงๆ ปกติผมเห็นแต่แปลกๆไม่ได้อารม
ภาพดูเนียนดีแปลใช้ได้ ทำต่อไปนะครับ เรารอติดตามอยู่ ยิ่งถ้าชอบแนวกาตูน
ยังขาดคนแปลแนวพวกนี้อยู่นะ สรุปนารุโตะมันได้เป็นโฮคาเงะเพราะไต่เต้าซึนาเดะนี่เอง 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Nabisca Sathu

ถ้าไม่บอกว่าแปลเรื่องแรกนี่ไม่รู้เลยนะครับนี่ แถมเลือกแปลการ์ตูนดังอีกต่างหาก แปลได้ดีเป็นกำลังใจให้ครับ แต่เหมือนการ์ตูนมันยังไม่จบนะ ค้างคาๆ 555+ คนวาดนี่วาดซึนาเดะซะเด่นเลย ให้เดาผู้ชายว่าเป็นใคร แต่ดูทรงก็น่าจะนารูโตะแหละ ::Thankyou::

HypN♥s

อืม~แปลเรื่องแรกเหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อเลย  รือว่าใหม่ที่นี่แต่เก่ามาจากที่อื่น ::Thinking::

แปลได้ดีเลยครับ การคลีนก็เรียบร้อยดี ใช้ได้ๆๆๆ  ::WooWoo::

bunforfree

ขอบคุณที่ทำผลงานดีๆมาให้อ่านครับ ว่าแต่เหมือนไม่ครบนะครับ ::Dizzy::

Misaki★

อ้างจาก: P Eet เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2017, 10:38:23 ก่อนเที่ยง
Huh..???

It seems like something is missing ..??? 
Who is she doing it with..?? Who's the guy ... and where did he come from???   ::Hmmm::

There was an introduction ... then there's a blank page...
Then... All of a sudden ... she just doing it with a guy...

Please double check ... I think you might have missed a few pages...

Thanks for sharing...
Keep up the good work...
We are cheering for you...   ::WowWow::
Since there are not very many lady translators here at this site... E..E...  ::HoHo::
YES SOME PAGES DO MISSING! I didn't notice that. THANK YOU VERY MUCH hahahaa
I think that guy is just some random guy.
It's more like a short doujin without story line.
Thanks again. I'll keep up my work!!
::Fighto::

อ้างจาก: Kater เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2017, 11:06:32 ก่อนเที่ยง
เรื่องนี้วาดซึนาเดะได้สวยจริงๆ ปกติผมเห็นแต่แปลกๆไม่ได้อารม
ภาพดูเนียนดีแปลใช้ได้ ทำต่อไปนะครับ เรารอติดตามอยู่ ยิ่งถ้าชอบแนวกาตูน
ยังขาดคนแปลแนวพวกนี้อยู่นะ สรุปนารุโตะมันได้เป็นโฮคาเงะเพราะไต่เต้าซึนาเดะนี่เอง 55
ขอบคุณมากค่าาา ตอนแรกเห็นจะเป็นพวกมังงะซะส่วนใหญ่ไม่ค่อยมีโดจินเลย เลยเกร็งๆ อยู่เหมือนกันว่าเราลงถูกหมวดมั้ยหว่า 5555
จะพยายามพัฒนาฝีมือไปเรื่อยๆ ค่ะ

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2017, 12:06:49 หลังเที่ยง
อืม~แปลเรื่องแรกเหรอเนี่ย ไม่น่าเชื่อเลย  รือว่าใหม่ที่นี่แต่เก่ามาจากที่อื่น ::Thinking::

แปลได้ดีเลยครับ การคลีนก็เรียบร้อยดี ใช้ได้ๆๆๆ  ::WooWoo::
ขอบคุณค่าาา
เรื่องแรกจริงๆ เลยค่ะ 555
จริงๆ ที่มาที่นี่ได้เพราะฮิปนอสซังเลยนะคะ
ตามมาจาก e hentai ตอนแรกว่าจะลงที่นั่นแล้วเห็น description ฮิปนอสซังชี้มานี่เลยตามมา
แล้วก็เลยว่าจะลงที่นี้ด้วย เห็นงานแปลดีๆ อยู่นี่เยอะเลยยย

อ้างจาก: Nabisca Sathu เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2017, 12:00:15 หลังเที่ยง
ถ้าไม่บอกว่าแปลเรื่องแรกนี่ไม่รู้เลยนะครับนี่ แถมเลือกแปลการ์ตูนดังอีกต่างหาก แปลได้ดีเป็นกำลังใจให้ครับ แต่เหมือนการ์ตูนมันยังไม่จบนะ ค้างคาๆ 555+ คนวาดนี่วาดซึนาเดะซะเด่นเลย ให้เดาผู้ชายว่าเป็นใคร แต่ดูทรงก็น่าจะนารูโตะแหละ ::Thankyou::
ลงไม่ครบจริงๆ ด้วย 555
ลงเพิ่มแล้วนะคะ ขอบคุณมากน้าา
จากที่อ่านๆ ดูผชน่าจะเป็นตัวละครสมมติขึ้นมาลอยๆ นะคะ ..คิดว่า

elviswhat

ใครกันมาทำให้ท่านซึนาเดะท้อง แต่ผมก็อยากเห็นตอนฮินาตะเหมือนกัน

thegift52

ใครกระทุ้ง? โตะ?? พ่อโตะ??? คาคาชิ???? จิไรยะ?????

HypN♥s

อ้างจาก: Misaki★ เมื่อ พฤศจิกายน 25, 2017, 12:55:49 หลังเที่ยง

ขอบคุณค่าาา
เรื่องแรกจริงๆ เลยค่ะ 555
จริงๆ ที่มีที่นี่ได้เพราะฮิปนอสซังเลยนะคะ
ตามมาจาก e hentai ตอนแรกว่าจะลงที่นั่นแล้วเห็น description ฮิปนอสซังชี้มานี่เลยตามมา
แล้วก็เลยว่าจะลงที่นี้ด้วย เห็นงานแปลดีๆ อยู่นี่เยอะเลยยย

ขอบคุณครับที่ตามมาสร้างความคึกคักให้ที่นี่

อย่าลืมลงลายเซ็นต์ในผลงานด้วยนะครับ
เพราะมักจะมีพวกมักง่าย เอาผลงานไปเป็นของตัวเอง

nekki

แปลครั้งแรก ถือว่ายอดมากครับ อ่านง่ายเข้าถึงอารมได้ดีครับ
จะรอชมผลงานต่อไปนะครับ