ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 6 เปลี่ยนศัตรูให้กลายเป็นมิตร

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, พฤศจิกายน 25, 2017, 03:57:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aissar

Mix_Xer

จัดการคนลูกเสร็จแล้วคิวต่อไปก็จัดการแม่ต่อเลย อิ อิ

yoyoh

รอลุ้นพี่หลิวคนต่อไป
แต่ของชัวร์คือน้องหนิงก็ยังได้อยู่นะ

พญายม

ผมอยากเห็นหนิงและหลิวโดนป๊อดเย่อพร้อมกันจัง  เป็นกำลังใจให้นะคร้บ 

adios2nd

ayiraj2408

maguro

สนุกขึ้นเรื่อย ๆ น้องหลิวขึ้นรถเมล์ คิดถึงหนัง เอวี

kk567353

wanran15

กำลังติดตามอ่านอยู่นะครับเป็นกำลังใจให้ออกตอนใหม่ๆมานะครับ

pipat1923

ป๊อดหึงหลิวจะไปขอบผู้ชายอื่น ต้องจับหลิวกดจะได้ไม่มีปัญหา  ::Ahoo::

mewzira

ตอนที่แล้วกะน้องหนิง อินโทรซ่ะยาวบิ้วซ่ะนาน แตาตอยเอา ตัดบทซ่ะงั้น แอบเซ็งเลยครับ ตอนนี้ไม่เอานะขอบรรยายหน่ย

Reiji

รายต่อไปน่าจะเป็นหลิวแต่ก่อนหน้านั่นคงจะได้จัดกับน้าวิไลอีกแน่ๆ

ประเสริฐ เอียงสันเทียะ

จะยอมให้มันได้คุณหลิวก่อนได้ยังไง น้าขิกคงไม่ช่วยไม่ได้แล้ว