ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 26, 2017, 12:57:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

ได้เห็นตอนใหม่ผมก็ดีใจ ยิ่งมาบอกว่าจะได้กับหมอพลอยอีก ยิ่งอยากรู้ว๋าหมอจะติดใจลุงพลแค่ไหน
เหงาๆ

finex

sp502

สงสัยหมอพลอยจะเข้ามาอยู่ในฮาเรมลุงพลอีกคนซะแล้ว แล้วจะติดใจลุงพลไหมนะ รอลุ้น

ood_aspire

มาแล้วๆ รอตอนของหมอพลอยมาหลายบทละ ในที่สุดก็ถึงเวลาสักที ขอให้แบบจัดเต็มเลยนะครับ จัดจนหมอติดใจกันไปเลย

peat

จัดการคุณหมอเสร็จแล้ว..ก็หวังว่าจะไม่มีปัญหาเพิ่มอีกนะ

hanabombam

หาเรื่องเจ็บตัวแท้ๆ เลยหมอพลอย ดูแล้วท่านผู้เฒ่าจะจัดหนักให้ปิดปากสนิทกันเลยที่เดียว

gamemer

หน้ามืดไม่ใช่จะเป็นลมนะแต่กำลังหื่นจนไม่สนอะไรวันนี้ต้องจัดหมอพลอยให้เรียกว่าผัวให้ได้ 55555

I'AUAN

เก็บหมอพลอยเข้าฮาเร็มอีกคน คราวนี้ก็เหลือยายอุ๊ละ

SNGOT

มากับผ้าขนหนูแบบนี้นี่มันภารโรงผ้าเหลืองในตำนานสินะครับ

กำพล

ได้แต่สงสารคุณหมอโดนเข็มฉีดยาอันใหญ่อีตาภารโรงเข้าไปจะเป็นไง แล้วต่อไปจะเป็นไงทั้งนักเรียนแล้วก็คุณหมอเป็นเมียตาชุมพลหมด

cdx

ที่สุดแห่งการรอคอย แล้วก็มา อืมม จะไปลุ้นแล้วละ ว่าจะลงเอยอย่างไร ขอบคุณมากๆครับ

polka2012

อยากอ่านตอนต่อไปเร็วๆจังอยากรู้ว่าลุงพลจะจัดหนักหมอพลอยแบบใหน5555 ต้องตามลุ้นกันต่อ ::WooWoo::

allapon

เอ้า ลุงพลได้โอกาสกับหมอพลอยแล้ว แต่การปิดปากแบบนี้จะดีหรือ... เกิดหมอติดใจขึ้นมา ลุงพลได้ตายคาอกแหง

teravud