ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 39 : ปิดปากคุณหมอสาวคนสวย Pt1

เริ่มโดย nato87, พฤศจิกายน 26, 2017, 12:57:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ba1na2

ในที่สุดก็ถึงคิวหมอพลอยสักที
จัดให้เต็มเลยลุง เป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับ

peddo

ลุงแม่มเดินสายดาร์กเต็มตัวแล้ว อย่าบอกว่าขณะเข้าได้เข้าเข็มลุงเกิดสปัสซั่มไปซะก่อนนะครับ ยังไงอย่าให้นางฟ้าเราใจร้ายกับลุงแกเลยนะครับ แต่ผมว่างานนี้ลุงมีหมดสติแน่ 555

swss2511

หมอพลอยจะเสียสาวจากความอยากรู้อยากเห็นหรือเปล่า เมื่อลุงพลสวมบทโหดจะมีใครมาช่วยหมอคนสวยทันมั้ย

SSPor

::HoHo:: ในที่สุดก็เป็นคิวของหมอพลอยซะที จะโดนแบบไหนบ้างนะ

asiakook

โอ้ว และแล้วมนุษย์ลุงก้อได้กลับมากลายเป็นภารโรงเฒ่ากับผ้าเหลืองในตำนานอีกครั้ง อิอิ ขอบคุณครับ

nonnon

ไม่ได้อ่านมาหายตอน

ลุงพลแปลงร่างเป็นภารโรงมีผ้าขนหนูสีเหลืองพาดคอ งานนี้เล่นหมดวิทยาลัยพยาบาลแน่

ขอบคุณครับ

jaster ja

ใกล้แล้วชินะจัดให้ติดใจเลยลุง เอาให้ถอยตัวไม่ขึ้นเลย ความลับก็ต้องคือความลับชิ 5555 ขอบคุณครับ

unjimark47

มาแล้วคุณหมอคนสวย รอลุ้นมานานแล้วครับ ว่าลุงจะจัดหมอเมื่อไหร่  ::Glad::

kpkp

I love Xonly

johnyred59

akepong

เว้นหมอพลอยไว้ให้พี่กรซักคนไม่ได้รึครับ มนุษย์ลุงได้ไปเยอะแล้ว อยากให้คนอื่นได้ไปมั่งอ่ะครับ

Tom525218

และแล้วก็ถึงคิวของหมอพลอยแล้ว จะลองดูฝีมือลุงพลว่าจะทำให้หมอพลอยติดใจได้ป่าว ขอบคุณมากครับ

flask

นาสตา

ขอบคุณ​ครับ.หมอพลอยจะรอดไมเนี่ยหรือตกอยู่ในฮาเร็มลุงพลอีกคนกันนา