ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา27(พญาลิงลม1)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 14, 2017, 09:19:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้าวพญาลิงลมที่แท้ก็เป็นคนที่ถูกของเข้านี่เอง แล้วเฒ่าอ้นจะใช้วิธีไหนเอาชนะลูกพี่เก่าได้  ส่วนสาวต่ายให้พามาด้วยทำไมนะ จะใช้ล่อต้นว่านหรือเปล่านะ อิอิ

swiftxx

ท่าทางสาวต่ายจะได้รับประสบการณ์ไม่รู้ลืมในการเข้าป่าครั้งนี้

thep59

สาวพิมโดนเสือจันที่กลายร่างเป็นพญาลิงลมเล่นซะติดใจไปเลย แล้วยังเป็นลูกพี่เก่าของเสืออ้นอีก งานนี้ไม่ง่ายอย่างที่คิดละที่จะเอาสาวพิมกลับมา

rewat.32

สาวพิมเอ๋ยสาวพิม อะไรจะปานนั้น

lamjai

สนุกมากครับ น่าติดตามขึ้นเรื่อยๆ
ขอบคุณครับ

•====================================•
15/12/2560

รีพลายมาเป็นแพ๊ตเทิร์นผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
ไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้มั่งแบบคุณนะ แบน 6 เดือน
{ 15/12/2560 ~15/6/2561 }

•===============================================•

leonado54

ดีนะสมัยนั้นไม่เป็นเอดส์กันไม่งั้นติดกันเพียบ

ponchan80

สนุกมากครับ น่าติดตามขึ้นเรื่อยๆ พาสาวต่ายมาให้พญาลิงลมอีกคน

saka2520

ผมว่าตาอ่ำวางแผนผิดนะเนี่ย  ที่จริงต้องให้ไปตามสาวน้อย สาวแก่ ที่เป็นคู่ขามาช่วย เจอเข้าไปวันสองวัน ทั้งหัวหน้าทั้งสมุนโจรคงลุกไม่ขึ้นกันทั้งรังโจร

80241624

นี่หละที่ตามหามันส์มากชอบเนื้อเรื่องแบบนี้

yak7384

อยู่ในชุมโจรแล้วจะหนีออกมายังไงกันละ คนก็น้อยกว่าตั้งเยอะ

Peera canalitartis

อ้าวพญาลิง เก่งแต่กลางคืนซะงั้น กลางวันไม่มีแรง 555+  ::Oops::

tp3660

ถ้าเจอทั้งสาวพิม สาวต่าย รับรองแข้งขาอ่อนกันทั้งชุมโจร แน่ๆ

peddo

อืม อยู่ดีๆจะหาเหยื่อมาให้พญาลิงลมเพิ่มอีกคนหรือเปล่านะ สาวต่ายรางเอกของเราจะใช้ทีเด็ดอะไรรับมือ สนุกดีครับ แต่รูปนี้คงไม่ใช่ลิงลมนะครับ ท่าทางจะหนักกว่าเยอะ เป็นห่วงสาวพิม ขอบคุณครับ

Bomfunsex

เข้ามาถึงรังโจรแบบนี้สาวพิมจะเหมาหมดไม๊เนี่ย เผลอๆได้อุไรออกไปช่วยแบ่งเบาภาระอีกคนด้วยนะครับ

savana911

ไปๆมาๆ กลายเป็นเรื่องเกี่ยวกับไสยศาสตร์ ลึกลับ  แต่ก็สนุกดีครับ ได้อารามณ์อีกแบบ