ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา27(พญาลิงลม1)

เริ่มโดย fuseeka, ธันวาคม 14, 2017, 09:19:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sunnyman

ขอบคุณมากครับ อยากรู้มากๆว่า ภาคซับบอน จะคลี่คลายปมเรื่องอย่างไร เพราะวกมาผูกบทรังโจรเพิ่มเติม จะติดตามต่อไปนะครับ ขอบคุณครับ

สมปอง บุญ

ตกลงพญาลิงลมเป็นคนโดนของเข้าหรือครับ 

boyboyboy

น่าจะตามสาวต่าย มาช่วยอีกแรงนะแบบนี้ สาวพิมรับศึกหนักอยู่คนเดียวเลย

Kacey Chase

มีพญาลิงลมด้วย!?

ป.ล.  แค่ "1"  ก็แปลว่าต้องมีตอนต่อีก  มีหวังลากสาวต่ายมาร่วมด้วยแน่  >=)

sarojs2514

::Glad::น่าจะตามสาวต่าย มาช่วยอีกแรงนะแบบนี้ สาวพิมรับศึกหนักอยู่คนเดียวเลย ไปๆมาๆ กลายเป็นเรื่องเกี่ยวกับไสยศาสตร์ ลึกลับ  แต่ก็สนุกดีครับ ได้อารามณ์อีกแบบ

Bubu Panutid

มีตัวละครเพิ่มขึ้นมาอีกคณะแล้วสาวพิมน่าจะสนุก

treemiles

พญาลิงลม เจอสาวพิมนมโตเข้าไป งานนี้ถึงกับฟ้าเหลืองแน่นอน!!!

bangsan

สาวพิมจะโดนทั้งชุมชนโจรหรื่อป่าวน่า

khonsyd

เย้.สาวต่ายออกโรงแล้ว พญาลิงลมระวังใว้เจอกับน้องต่ายโดนจัดหนักแน่นอน ::KO::

xza101

จะจัดการเสือจันลูกพี่เก่าได้ไหมน้อเสืออ้นสู้ๆๆๆ ::Fighto::

azerothx

มีออกแนวบู๊ๆด้วย มาดูกันว่าจะโดนสาวพิมรีดน้ำหมดตัวก่อนหรือเหล่าเฒ่าๆจะมาช่วยทัน  ::DookDig::

jarern532

สองสาวจะถล่มกองโจรเลยหลือ ::Horror:: ขอบตุณมากครับ ::Thankyou::

premz

อยากให้มีsidestoryของแค่ละคนครับ  จะได้รู้ภูมิหลังของแต่ละคนมากขึ้น

diaby

เนื้อเรื่องแหวกแนวดีจัง เดาไม่ถูกเลย สนุกครับขอบคุณมาก

zonyadoga

โชค อยู่ในเมือง ขอให้โชคมีอะไรทำสนุกๆ ด้วยนะคับ