ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

err

รึว่านายกรของเราจะพลัดพรากจากพ่อที่เป็นหัวหน้าแก็งค์ใหญ่  ถูกคู่อริตามล่าจนต้องซ่อนลูกในที่ปลอดภัย แต่ลูกตัวเองหายหาไม่เจอ. ผ่านมา 20. ปี  จึงมาพบกันด้วยสร้อยเส้นหนึ่ง แบบนี้รึเปล่าน้อ

เจนณรงค์ หอมหวล

ยังไม่อิ่มกับคุณหนูทั้งสาามเลยยกเลิกซะแล้ว

mongk

ถูกยกเลิกภารกิจคุ้มครองแบบนี้ สามสาวจะไม่ว้าเหว่รึ

ba1na2

ยกเลิกภารกิจแล้ว คงต้องมีภารกิจใหม่พิทักษ์สาวๆอีกแน่ แล้วพ่อแม่ของกรคือใคร ขอบคุณผู้แต่งครับ

gfthebc

น่า​อิจฉา​นาย​กร​จริงๆ​เลย​ครับ​ แต่​ทำ​ไม​ถึง​ถูก​ยก​เลิก​การ​คุ้ม​ครอง​คุณ​หนู​ทั้ง​สาม​ละ​ครับ​ ยังงี้​ก็​ต้อง​ห่าง​จาก​ฮาเร็ม​นะสิ​ครับ​ ต้อง​เป็น​เพราะ​บรรดา​คู่​หมั้น​คู่​หมาย​แน่​ๆ​เลย​

Whoo Amm Ii

ร้ายจริงๆ รุ่นพี่ทำค้าง ไปจัดกับอีกคนซะ

midnightblusie

แจ่มเลย จัดสาวอีฟในห้องแต่งตัว ได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณครับ

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ

ขอให้มีผลงานดีๆแบบนี้ทุกปีเลยนะคับผม

darkdd1999

ฉาก18+ น้อยไปหน่อย แต่เช็คเรตติ้งได้ดี รอมานานเชียวววว นายกร

newstop

เม้นก่อนเคยค่อยอ่าน ค่อยลุ้นทีเดียวให้ตื่นเต้น ขอบคุณคับ

elastico914

ห่างหายไปนาน ยังคอยติดตามอยู่เรื่อยๆนะคับ มีตัวละครเพิ่มเข้ามาด้วย ชอบพี่เชอรี่ัง

taton

แหม ผมนึกว่าจะมาเจอน้องตาลที่ลานจอดรถซะอีก จะได้สานสัมพันธ์กันต่อ

kenwin

นายกรท่าทางจะมีอดีตที่น่าสนใจนะ
เสียดายยังไม่ได้จัดการสาวไฮโซคนนี้

pinmonkey

จากเชอรี่ช่วยไม่สุด ได้อีฟมาเติมต่อ ช่างน่าอิจฉายิ่งนัก ขอบคุณมากครับ

hanabombam

คุณหนูฟ้องคุณพ่อให้เปลี่ยนหรือยกเลิกแน่ๆ เลย แบบนี้มันต้องซ้ำ