ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เล่ห์ร้ายซ่อนรัก ตอนที่ 19 นายแบบจำเป็น

เริ่มโดย devilza2010, ธันวาคม 17, 2017, 03:19:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tigereac

มีเรื่องเกี่ยวกับอดีตของนายกรเข้ามาอีก สงสัยเป็นผู้ดีเก่าตกยากแน่

songsak

ร้ายกาจมากครับนายกร ทำเอาน้องอีฟกับพี่รหัสหลงไหลเข้าฮาเร็มได้อีกสองคน แต่ว่านายกรจะเป็นลูกเศรษฐีที่หลงกับพ่อแม่ตัวจริงมาหรือป่าวนะ น่าติดตามตอนต่อไปมากๆ

air111fox

txxt30

เย้  กลับมาแล้ว    คราวนี้อย่าหายไปนานๆ อีกนะครับ รออ่านอยู่ครับ

Sakdiwichai Ontong

นายกรจะเป็นใครต้องลุ้นกัน น่าจะมีอินเซ๊นต์ไหมนะ 555

tantawanjames

เรื่องราวดูซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆอ้าวยกเลิกภารกิจแล้วสาวๆในสังกัดจะทำยังไงล่ะทีนี้นายกร

sthanya

ถ้าได้เจอครอบครัวจริง  ๆ กรคงมีความสุขมากเลย

savana911

ยกเลิกคุ้มครองสามสาว เสียดายแย่เลยครับ ผมว่ามันช่วยให้เรื่องราวน่าติดตามมากขึ้นนะครับ แต่ก็ยังให้กำลังใจและติดตามเหมือนเดิมครับ

upperbound

กลับมาแล้ว รอติดตามทุกตอนนะครับ ชอบแนวบู้นิดๆ จัดบ่อยๆแบบนี้ .. 555  ... ขอบคุณที่แต่งมาให้ได้อ่านกันครับ

waralek

ถึงจะหายไปนาน แต่พอกลับมาก็ได้พบกับความเข้มข้นเหมือนเดิมครับ รู้สึกว่าชีวิตพระเอกของเราคงจะมีความลับที่รอเปิดเผยอีกแน่ๆ ขอบคุณครับ

readinggg

เนื้อเรื่องเข้มข้น ชวนให้ติดตามดีครับ

•============ ::Cheeky::===============•
ผู้ประพันธ์บอร์ด  ภาคทัณฑ์
~ 18/12/2560
มักง่ายแพ๊ตเทิร์นมาเลย ไม่ต้องอ่านก็พิมพ์ได้มั่งแบบนี้นะ
เอาๆ เตือนเบาๆ ลองพักใช้ซะ 7 วัน ปรับปรุงไม่ได้มันยากไปคราวหน้ายาวๆแน่
..
•=======================================•

choko13

อ่าวโดนยกเลิกภารกิจซะแล้ว
นายกรอดเลย
จะต้องไปทำอะไรต่อเนี้ยน่าลุ้นจริงๆ
ขอบคุณครับ

xman40

หายไปนานแต่กลับมาเนื้อหายังเร้าใจเหมือนเดิม

karasukung

เป็นนายแบบจำเป็น สอยนางแบบทั้งชุดเลยไหมนะ 55555

flexihop

ยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ
เห็นเงียบหายไปนานนึกว่าเลิกเขียนแล้ว. ::HoHo::
พอเห็นตอนใหม่พร้อมเกริ่นถึงปมชีวิตตัวเอกทิ้งท้ายไว้ให้ติดตามอีก ::WowWow::